"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เพื่อนๆที่โคราชครับแนะนำร้านที่ขายชุดแต่งราคาถูกๆใ ...
monchana โพสต์เมื่อ 15/11/2011 16:54
รถรุ่นไหนครับ  ถ้าก่อนเข้ามาลองโทรไปถามร้าน P.N. Stye สามแยกปักดูครับ ผมก็ทำชุดแต่งที่นั่น  089-7530247 (ช่างนา)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จากที่ได้ซาวเสียงนอกรอบมิตติ้งกัน  สรุปเป็นวันเสาร์ที่ 19 พ.ย. 2554  ณ.ปั้มปตท. เดอะมอลล์ เวลา 18.00 เป็นต้นไปนะครับ
ร่วมพบปะพูดคุยเรื่องราวต่างๆ และกิจกรรมต่างๆ ถ้ารวมกันได้เร็วเราจะเคลื่อนพลไปถ่ายรูปรถนอกรอบกันที่สนาม 80 พรรษากันนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จากที่ได้ซาวเสียงนอกรอบมิตติ้งกัน  สรุปเป็นวันเสาร์ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 16/11/2011 17:06

อยากไปจังแต่ตัองไปทำบุญที่ยโสธรโน้นพี่โหน่ง  อยากไปร่วมอยู่นะคุงพี่แต่นัดกับเพื่อนๆไว้แล้ว

รับทราบคร้าบ เดี๋ยวเจอกัน

ตอบกลับ 454# KoRNee33

พี่กอร์น  เจอกันหน้าราชสีมา 2 แล้วไปพร้อมกันได้ป่ะครับ...

รับแซบบบบบบบบบบบบบบบ

ตอบกลับ  KoRNee33

พี่กอร์น  เจอกันหน้าราชสีมา 2 แล้วไป ...
sanooker_indy โพสต์เมื่อ 17/11/2011 10:13

ได้ครับ ผมเลิกงาน 5 โมงนะ ถึงวันเดี๋ยวโทรหาอีกทีละกัน

ตอบกลับ 457# KoRNee33

รับทราบครับ พี่ สัก17.30 กำลัง ดี......

อยากไปจังครับไม่เคยเข้าร่วมเลยแต่รถอยู่อู่ยังซ่อมไม่เสดเลยครับ

อยากไปจังแต่ตัองไปทำบุญที่ยโสธรโน้นพี่โหน่ง  อยา ...
thanchanok โพสต์เมื่อ 17/11/2011 08:23
อ่ะจร้า  โอกาสหน้ากะได้ค๊าบบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host