"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เจอกันได้ที่ไหนอ่ะ
ปั้ม ปตท.เข้าใหญ่ดีมั้ย ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 10/10/2011 12:35
แมนอยู่ปากช่องอยู่แล้วใช่ป่ะครับ  เด่วจะถึงที่นั่นแล้วพี่จะโทรหานะ ขับเข้าไปสนามด้วยกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้ๆ กี่โมง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น่าสน แต่ว่าไม่ว่างครับ เข้ากะดึก รอโอกาสหน้าละกัน

เลื่อนการแข่งขัน Drift Competition สนามที่ 4 โบนันซ่า
เนื่องด้วยสภาวะน้ำท่วมในประเทศไทยในขณะนี้ ทำให้การเดินทางอาจไม่ปลอดภัย ผู้จัดขอเลื่อนการแข่งขัน โดยจะแจ้งสถานที่ใหม่ในวันศุกร์ที่ 14 ต.ค. 54

ถามคนใส่ฝากระโปรงดำหน่อยว่า ต้องไปแจ้งขนส่งเปลี่ยนสี ทูโทนมั้ยครับ เมื่อวานโดนพี่จ่าจับข้อหาไม่ได้ไปแจ้งเปลี่ยนสี
ที่ไฟแดงหน้าพี่กาซัท แค่ติดสติกเกอร์เคฟล่าเองอ่ะเซ็งงง

ก็มีส่วนจับนะครับ เพราะเกิน 20% ของสีเดิม โดนไปจั้กบาทอ่ะ .. รถพี่ยังไม่ได้แจ้งเรย แต่ขับไปหลายที่ เข้าด่านหลายครั้งแล้ว ยังไม่โดนเรียกตรวจเรยอ่ะ

ตอบกลับ 396# JUNIOR_ZX

ผมก็บอกว่ายังไม่ถึง 20-30%เลย มันบอกว่าถ้าทำเต็มฝาต้องแจ้ง ถ้าคาดฝาแบบไม่เต็มบ้านไม่เป็นไรส่วนค่าเสียหายยังไม่ได้เคลียเดียวให้คนอื่นเอาให้
แล้วตกลงงานดริฟเค้าเลื่อนไปวันไหนอ่ะ

สรุปว่า จัดมิตติ้งกันไหมครับกลางเดือนนี้ ถ้าน้ำท่วมเปลี่ยนไปทำกิจกรรมไปทำอย่างดีกว่าไหมครับ....

ก็มีส่วนจับนะครับ เพราะเกิน 20% ของสีเดิม โดนไปจั้กบา ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 12/10/2011 15:50

ระวังถูกเรียกเด้อ แล้วแต่ความเข้มของตร.นะ เจอด่านก้อต้องลุ้นเอา

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/10/2011 02:00 โดย citykorat

น้องๆทุกท่านอย่าลืมไปเชียร์สวาทแคทนะครับรอบชปล.แล้ว   ปีนี้มีลุ้นขึ้นD1ครับโอกาสเยอะมาก  ท่านสุวัจน์สนับสนุนทีมแล้วครับ                                                            
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host