"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กลางเดือนเหมือนจะเข้าดึก แต่นัดมาเลย ไปเหมือนเดิม...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เจียดปายยยยยยยยยยยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หาบัตรได้ที่ไหนหรอครับ งานดริฟอ่ะ
man_na_ja โพสต์เมื่อ 30/9/2011 10:18
ซื้อตั่วหน้างานเรยน่าจะได้นะครับ .. ไปด้วยกานป่ะ

อยากไปสงสัยคงต้องอดไปตลอด ตอนนี้จากบ้านเกิดมาแล้ว ...
nim2007 โพสต์เมื่อ 30/9/2011 16:28
โห  ไปไกลเรย .. ไปทำงานหรือป่าวครับ หรือไปเปิดกิจการที่นู้น

มิตติ้งรอบนี้ มีข้อเสนอครับ
1. ทำบุญเลี้ยงอาหารเด็กกำพร้า และถ่ายรูปกัน ใช้เวลาช่วง 11.00 - 15.00 น.
2. ถ่ายรูป รับประทานอาหารเย็น ใช้ช่วงเวลา 18.00 - 21.00 น.

โหวตหน่อยครับ สมาชิกสะดวกช่วงเวลาไหนกัน

ซื้อตั่วหน้างานเรยน่าจะได้นะครับ .. ไปด้วยกานป่ะ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 3/10/2011 09:55

ยังไม่แน่ใจว่าจะว่างป่าวถ้าไม่ติดสอบน่าจะได้ไปครับ

โย่ววๆๆ โคราชเงียบเหงาจังครับ

ไม่อยากบอกพี่โหน่งเลยว่าจะไป แต่เด่วดูก่องนะค่ะพี่รับปากหลายรอบแล้ว

ผมโหวตไปทำบุญครับ

วันอาทิตย์ของสัปดาห์ ชาวสมาชิกว่างกันป่ะครับ  จะได้นัดวันกันเรย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host