"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 219# JUNIOR_ZX

รายการของอะรัยอะครับ  เมื่อวาน(31)แข่งแก่งกระจานไม่ใช่หรือครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมื่อวานไปดูรถแข่งที่สนามโบนันซ่ามาอย่างมันส์ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 1/8/2011 07:57

เค้ามีแข่งเป็นประทุกเดือนป่าวพี่โหน่ง อยู่ปากช่องยังไม่ค่อยรู้เรื่องเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นรายการของทาง สระบุรีเซอกิต มาจัดงานแข่งรถที่สนามโบนันซ่า ค่าสมัครคนละ 1,500 จะมีการอบรมการขับรถ
เทคนิคการขับในสนาม และลงแข่งในรุ่น จูเนียร์ , คาส C , คาส B , คาส A  ในงานมีคอนเสริต์ มาลีฮวนน่าด้วย 555
แต่ละรุ่นอย่างมันส์ ขนาดรุ่นเล็ก Lambogini ยังลงอ่ะ สุดๆ เด่วจะเอาภาพมาลงให้ดู

หวัดดีๆ เงียบเชียบ

เงียบตามระเบียบรัตน์

รอน้ำท่วมรูค่อยออกมากัน ++55++

โหล..เจ๊าะๆ

รอน้ำท่วมรูค่อยออกมากัน ++55++
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 3/8/2011 16:40

ไปลุยน้ำท่วมมาแล้วครับ

ไปลุยน้ำท่วมมาแล้วครับ
man_na_ja โพสต์เมื่อ 3/8/2011 17:32

ไปลุยที่ไหนมาเหรอครับ แล้วเป็นไรหรือปล่าว
..เข้าฤดูน้ำท่วมแล้วด้วย ..

ดูพลาสติกด้านล่างด้วยนะครับ  เดี๋ยวลอยไปกับน้ำ  ผมเจอมาแล้ว  5555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host