"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาแอบดูก๊าบทำไรกันอ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ประชามสัมพันธ์ด้วยนะ  เห็นว่าจะมีข่าวดีแล้ว ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 12/7/2011 08:27

คร๊าบบบบบบบป๋ม  อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาแอบดูก๊าบทำไรกันอ่ะ
ninja_zx โพสต์เมื่อ 12/7/2011 08:55
แอบมัยอ่ะครับ มาๆ คุยเล่นกันครับ 555

ฝนต๊กมั๊ยน้อ ทางนู่นหนะ

ตกตลอดเรยครับ วันนี้ผมมาบุรีรัมย์-สุรินทร์ ก็ยังตกทั้งวัน

แห่ะๆ คุยไรกันอ่ะ มีสาวๆมั้ยโหน่ง 555+

คติ..ประจำกาย
เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือควาย
จงสื่อสัตย์กับแฟนตัวเอง แล้วจงครื้นเครงกับแฟนคนอื่น

มีใครรู้มั่งครับร้านซ่อมแม็กที่โคราชมีที่ไหนบ้าง แม็กดุ้ง 1 ล้อ ขูดฟุตบาทอีก 3 ล้อ ครบทั้ง 4 ล้อเลย

มีใครรู้มั่งครับร้านซ่อมแม็กที่โคราชมีที่ไหนบ้าง แ ...
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 15/7/2011 02:25

ผมก็เพิ่งถูกมอไซค์ชนล้อแม็ก+กระจกมองข้างแตก +สเกิร์ตถลอก  ซวยรับเข้าพรรษาเลย  มอฺไซค์มันสนใจแต่กดโทรศัพท์ไม่มองถนนแล้วก็หนีไปจำได้แต่ตัวเลข +สีรถเซ็ง! มอไซค์ทำอีกแล้ว

ผมก็เพิ่งถูกมอไซค์ชนล้อแม็ก+กระจกมองข้างแตก +สเกิร์ ...
citykorat โพสต์เมื่อ 16/7/2011 23:41

โอ้..แม็กเพิ่งใส่ไม่นานเอง เสียใจด้วยนะครับ ไปโดนที่ไหนมาครับพี่ใช้
..ขอให้กลับมาหล่อไวๆนะครับ..

โอ้..แม็กเพิ่งใส่ไม่นานเอง เสียใจด้วยนะครับ ไปโดนที ...
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 17/7/2011 01:42

ยังไม่นอนหรือทำโอทีครับ  โดนหน้าสวนอาหารปูจ๋าเส้นร.ร.สุระ2ครับ ผมลงรูปไว้ที่ห้องเรื่องทั่วไปเซ็งรับเข้าพรรษา

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host