"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยังไม่เห็นเลย  เจอแต่ตานัท กบ 2225
citykorat โพสต์เมื่อ 6/7/2011 23:55
ตานัท ที่ทำงานอยู่แถวๆ ประตูมทส 1 เจอบ่อย 55
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็กำลังจะไปติดเหมือนกัน คิววันที่18 นี้  สู้ราคาน้ ...
citykorat โพสต์เมื่อ 7/7/2011 00:05
รอชมๆ ครับ  ,, หลังจากผมติดไปแล้ว ใช้ไปรู้สึกประหยัดค่าน้ำมันขึ้น ตกกิโลละ .90 - 1 บาท เรย
และเวลาขับอัตราเร่งก็ปกติเหมือนน้ำมัน แตกต่างนิดๆ ตอน click down
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/7/2011 10:21 โดย JUNIOR_ZX

เสาร์นี้เย็นๆ ส ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 5/7/2011 13:16
เสาร์นี้เย็นๆ สัก 18.30 เป็นต้นไป นอกรอบกันจั้กหน่อยมั้ยๆ ว่างกันป่าวๆ พอจะลองกล้องด้วย หารถหล่อๆ สวยๆ ลอง อิๆ

รถของพ่อแฟนผมครับ  นิวซิตี้ก็ยังขับเดิมๆอยู่อ่ะครับ  อิอิ   เสาร์เหรอ  ว่างครับ

ว่างก็ได้ครับ บอกสถานที่มาเลยเดี๋ยวหลังเลิกงานจะตามไป

เสาร์นี้เข้าโคราชครับ อยากไปลองกล้องใหม่ครับ อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/7/2011 07:56 โดย JUNIOR_ZX

นอกรอบ(มิตติ้งน้อยๆ) ประจำเดือนมิถุนายน สถานที่ปั้ม ปตท.มิตรภาพข้างซอยสำโรงจันทร์
ตรงข้ามโรงแรมเคเอส เวลาประมาณ 18.30 เป็นต้นไปนะครับ นัดรวมตัวกันก่อน พบปะพูดคุย
เรื่องรถและอื่นๆ แล้วค่อยเคลื่อนขบวนไปถ่ายรูปที่สนาม 80 พรรษา กันนะครับ ถ้าสมาชิกพร้อม

อิจฉาจังเลยคับ โซนนี้มิตติ้งบ่อย 555

น่าจะว่างนะถ้าไม่ผิดพลาด

จะมีใครไปไหม๊เนี๊ยะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host