"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เสาร์นี้เย็นๆ นอกรอบกันจั้กหน่อยมั้ยๆ ว่างกันป่าวๆ  ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 5/7/2011 13:16

เสาร์นี้ผมเข้าเมืองพอดี เดี๋ยวแวะไปร่วมด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ซาวด์เสียงสมาชิกท่านอื่นๆ ก่อนนะครับ ว่าจะว่างกันหรือป่าวอ่ะครับ  ถ้าว่างจะได้จัดมิตติ้งประจำเดือน
,, ใจก็อยากรวบรวมสมาชิกกันไปทำบุญนะครับ  เพราะเดือนนี้เข้าพรรษาพอดี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เดือนนี้เข้าพรรษาอยากจะเชิญชวนสมาชิกร่วมกันทำบุญซะหน่อย เด่ววันนี้ผมไปประสานงานเบื้องต้นให้ก่อนนะครับ จะได้เอาทริปมาเสนออีกที อิๆ

อันนี้บิลค่าของที่ไปบริจาคที่ไปมารอบเดือนมีนาคม บ้านเด็กชายราชสีมา

ได้ทั้งผู้ให้และผู้รับครับ

ช่วงนี้ใครไปปักจะเห็นรถผมทุกวันนะครับช่วงเช้ากะเย็ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 5/7/2011 07:55

ยังไม่เห็นเลย  เจอแต่ตานัท กบ 2225

เสาร์นี้เย็นๆ นอกรอบกันจั้กหน่อยมั้ยๆ ว่างกันป่าวๆ  ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 5/7/2011 13:16

ที่เดิมรึเปล่า  วาระทำบุญเทศกาลเข้าพรรษา

ซะงั้น ชาว BB มากันแล้ว
ว่าแต่ไปติดแก๊สมาแล้วเหรอ ผล ...
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 5/7/2011 08:07

ผมก็กำลังจะไปติดเหมือนกัน คิววันที่18 นี้  สู้ราคาน้ำมันไม่ไหว

ผม  totti  อยู่  ปักธงชัยไปด้วยได้มั้ยน้อ ?

..ชอบทำบุญ จะได้ไถ่บาป..
@..สิ่งที่มี..คงไม่พอกับสิ่งที่อยากได้.. @

เห่อๆๆวันอาทิตย์ spoon ขาวขอเข้าเมืองดาเด้อ จิไป๋งานแต่งญาติที่สุรธรรม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host