"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีต้อนรับด้วยนะคร้าบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 70# JUNIOR_ZX

ไปด้วยคน นะครับ ว่าแต่ ต้องสมัครสมาชิกที่ไหนป่าวครับ ผมอยู่ เซฟวันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ต้องทำไรหรอกครับ แค่พบปะกันพูดคุยกันในบอร์ด หรือไปร่วมมิตติ้งกันแค่นั้นเอง เดี๋ยวคงจะมีนัดมิตติ้งกันอยู่ไม่นานนี้มั้ง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/7/2011 20:37 โดย sanooker_indy

ตอบกลับ 81# JUNIOR_ZX

ผม ชื่อ สนุ๊กเกอร์ นะครับเป็นวิศวะกร Scg ที่โคราช ครับ 081-2937455ครับ ขอบคุณครับพี่

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/7/2011 20:37 โดย sanooker_indy

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ...

ตอบกลับ 89# KoRNee33

สวัสดีครับพี่???ผม อยู่ ตรงข้าม ราชสีมา2 อ่ะครับ เป็น วิศวะกรไฟฟ้า Scgครับ อยากได้ความรู้เรื่องรถ กับพี่อ่ะครับไม่รู้เรื่องเลย พอดีพึ่งย้ายมาอยู่ได้ 2เดือนครับ และพึ่งได้รถด้วย ฝากตัวด้วยนะครับ

ตอบกลับ  KoRNee33

สวัสดีครับพี่???ผม อยู่ ตรงข้าม ราชสีม ...
sanooker_indy โพสต์เมื่อ 4/7/2011 20:36

หวัดดีครับ ผมพักอยู่โครกกรวด เลยเซฟวันมาทาง กทม ประมาณ 10 โล ไม่ไกลเท่าไหร่
อยากรู้เรื่องอะไรทิ้งคำถามใว้ที่บอร์ดเลยครับ เดี๋ยวมีพี่ๆเขาเข้ามาให้คำตอบครับ
ว่าแต่ใช้รถรุ่นไหนอยู่ครับ ว่างๆไปมิตติ้งด้วยกันนะครับ

ตอบกลับ 97# KoRNee33

ยินดีครับ ผมใช้New City ขาวเดิมๆไม่ได้แต่งไรเลย อยากได้คำปรึกษา อ่ะครับ ไป Meetingที่ไหน บอกด้วยนะครับ พี่กร์อน ทำงานที่ไหนครับ โคกกรวด กับ เซฟวันก็ไม่ไกล ว่างๆ มาแลกเปลี่ยน ความรู้ กันนะครับ ผมว่างเย็นๆ หลังเลิกงาน(ไม่รู้จะไปไหน)ขอบคุณครับ

ตากร  มาตอบด้วย  อิอิ

โห.. ม่ะเป็นหรอกครับ  หยั่งงี้อ่ะดีแล้วว 555 เค้ากำลัง ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 4/7/2011 17:11

อ้าว!ยังไม่เลิกคิดอีกเหรอตาโหน่ง ผมว่าโหน่งเหมาะที่ซู้ดๆๆๆ ดาราเกาหลีคงติดถ่ายหนังบ่อยเลยไม่ค่อยมา  เตะบอลเมื่อไรแจ้งด้วยนะจะไปเชียร์

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host