"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เห็นถอดสปอยเลอร์หลังเปลี่ยนแนวเหรอคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 720# JUNIOR_ZX
วันไหนดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีครับ ไม่ได้ไปร่วมนานแล้ว

สมาชิกเงียบๆ กันจังเลยครับ เดือนหน้ามิตติ้งกันหน่อยดีมั้ย  อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/9/2012 08:54 โดย DarkGamer

เมื่อวาน เห็น ค ...
DarkGamer โพสต์เมื่อ 8/9/2012 08:53
อ่อ  พอดีไปถ่าย wedding เพิ่งเสด ทิ้งรถไว้ล้าง , เคลือบสีอ่ะคับ เรยแวะมาเอา .... ยังแอบเห็นผมได้นะเนี่ย อิอิ

จะเปลี่ยนยางช่วยแนะนำร้านด้วยครับ( ใช้งานน้อย  วิ่งแ ...
citykorat โพสต์เมื่อ 6/9/2012 15:23
ร้านสินเจริญยางยนต์ แยกทางเข้า บขส.เก่า ติดๆ กับปั้มเอสโซ่ มียางราคาส่งเยอะเรย เอาขนาดไหนหรอคับ ถ้าขนาดเดิมแนะนำสเป็คเดิมจากศูนย์เรยครับ

ดีค่า กุ๊ก
CITYดำ จอหอ โคราชค่ะ
KUK_18 โพสต์เมื่อ 30/8/2012 20:29
ยินดีต้อนรับค๊าบบ  มามิตติ้งกันบ้างนะค๊าบบ รบกวนลงเบอร์ไว้ติดต่อด้วยนะคับ

เอ๋ + เย้า  city รุ่งอรุณ หัวทะเลคร้า ยินดีร่วมแก๊งค์นะค ...
yaow โพสต์เมื่อ 28/8/2012 08:32
ยินดีต้อนรับค๊าบบ  มามิตติ้งกันบ้างนะค๊าบบ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/9/2012 08:54 โดย DarkGamer

เมื่อวาน เห็น คุณโหน่ง ที่ ABG แต่งตัวหล่อซ่ะด้วยนะครับ แอบๆๆไปไหนล่ะคับ
DarkGame

จะเปลี่ยนยางช่วยแนะนำร้านด้วยครับ( ใช้งานน้อย  วิ่งแต่ในเมือง  บอกแบรนด์ด้วยก็ดี )  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host