"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

'' ที่นี่ โคราช ปี 57''

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/3/2014 10:31 โดย JUNIOR_ZX

จัดทำกระทู้เพื่อเอาไว้พบปะ พูดคุยกัน  นัดทำกิจกรรมดีๆ และท่องเที่ยวชิวๆ กัน และไม่จำเป็นต้องเป็นคนโคราชหรืออยู่โคราช เข้ามา
ได้เรยนะครับ ที่นี่อบอุ่น ไม่แบ่งแยก อิๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คิดถึงกระทู้นี้...แวะมาทักทาย !!!
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
@..สิ่งที่มี..คงไม่พอกับสิ่งที่อยากได้.. @

มาเลยยย จะรถอะไรก็มาเลยยยย ครับบบ
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

จัดมีตติ้งซักวันดิครับคุณโหน่ง...เด๋วไปร่วมแจม.. ...
aek_vtec โพสต์เมื่อ 2/4/2014 21:51
อยากไปมิตติ้งอยู่นะครับ แต่ขายรถไปแล้วนี่สิ .. เด่วสมาชิกจะว่าเอารถอื่นมามิตติ้ง

ฝากด้วยครับเพื่อนๆชาววโคราช ผลงานผมเอง ติดตั้ง Ground wire ครับ
ชอโทดนะครับถ้ารบกวน 0849720144 แอทครับ สอบถามได้ครับ
DarkGame

น้องหใ่มรายงานตัวครับ โคราชแถวเซฟวันครับ ....

สมาชิกเริ่มเยอะนะเนี่ย ไม่คุ้นหน้าคร่าตาเลย นัดมิตต ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 12/3/2014 10:33

จัดมีตติ้งซักวันดิครับคุณโหน่ง...เด๋วไปร่วมแจม..

ไม่ได้เข้า วงการ นานนนน สำบายดีมั้ยพี่น้องง ตอนนี้ทำงาน ยุ น้ำตาลครบุรี

สมาชิกเริ่มเยอะนะเนี่ย ไม่คุ้นหน้าคร่าตาเลย นัดมิตต ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 12/3/2014 10:33

หวัดดีคับโหน่งไม่ได้เข้ามาตั้งนาน

สมาชิกเริ่มเยอะนะเนี่ย ไม่คุ้นหน้าคร่าตาเลย นัดมิตติ้งกันหน่อยดีไหมครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host