"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คงหายดีแล้วอ่ะเนาะ  งัยก็แวะมาเล่นในบอร์ดด้วยนะ เผื ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 24/2/2012 16:04

ค่ะ พี่โหน่ง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เงียบเหงา ๆ  เดือนนี้มิตติ้งกันมั้ยครับพี่น้อง ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 2/3/2012 16:46

อย่าลืมโทรบอกด้วยนะพี่โหน่ง  ช่วงนี้กำลังว่างๆๆๆๆๆ อยากเจอพี่ๆๆเหมือนกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้เรยค๊าบบ เด่วหาวันเหมาะๆ ก่อนนะ
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 12/3/2012 09:05

เด่วจะรอจ้า

ไม่น่าจะเกี่ยวนะ เอิ๊กๆ .. ยังสรุปไม่ได้เรย  รอสมาชิก ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 14/3/2012 10:39

อาทิตย์หน้าเถอะพี่โหน่ง อาทิตย์นี้หมูอ้วนไปจันทรบุรี จ้า ขึ้นเขาคิฎกูฎจ้าคุงพี่

เมื่อวันก่อนไม่รู้ว่ารถใครมาจอดที่สีดา ก้อไม่รู้เป็นซิตี้สีดำ มีhonda city club ด้วยแต่ไม่กล้าทัก ทะเบียนขึ้นต้นด้วย กย นี่ล่ะจ้า ไม่กล้ามองมาก มากับกระบะอีกคันหนึ่งด้วย ใครรู้ตัวยอมรับด้วยจ้า ว่าจะถ่ายรูปมาโชว์พี่ๆๆแล้ว แต่นั่งเต็มหลังรถเลย กลัวอ่ะ

ถ้ามีรูปจะชัดเจนมากๆ  อิอิ
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 15/3/2012 13:04

.ใครเค้าจะกล้าไปถ่ายรูปพี่โหน่ง เค้านั่งเต็มท้ายรถกระบะอ่ะ กลัวโดนว่าเอา

อย่าไปกัว เราผู้ญ อิอิ
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 18/3/2012 17:57

ว่าไปงั้น อีกล่ะเค้าด่ามาทำไงอ่ะ

เงียบเหงากันจังเลยค๊าบบ
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 21/3/2012 12:40

สงสัยจะไปหลบร้อนกันพี่โหน่ง

จิงอ่ะ พี่ก็อยู่แต่บ้าน ออกไปไหนก็ร้อน เสียตังค์ด้ว ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 23/3/2012 12:20

สงสัยจะพากันเตรียมตัวไปดูมอเตอร์โชว์อ่ะป่าว555

หวัดดีครับ ผมTk114 ตอนนี้ทำงานที่ อ.สีดาครับ อยู่โคราชค ...
Tk114 โพสต์เมื่อ 9/4/2012 11:53

อยู่ส่วนไหนของสีดาค่ะพี่ หมูอ้วนก้อยู่สีดา จ้า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host