"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หมูอ้วนเองค่ะ ทำงานที่สีดา แต่ก้อวิ่งผ่านแถวหลังคลังใหม่บ่อยจ้า
ฝากด้วยค่ะ new city สีขาวจ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แวะมาเยี่ยมจ้า พี่ๆทุกคน ไม่ได้เข้ามาตั้งหลายวันล่ะ
นอกรอบเมื่อไหร่ห้ามลืมนะพี่โหน่ง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 82# JUNIOR_ZX

ห้ามลืมด้วยล่ะพี่โหน่ง

ยินดีครับผม  เชิญครับๆ  3 ก.ย.  ครับ
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 7/8/2011 00:40

อิจฉาจัง  สละโสดไปแล้วอีก1คน ยินดีด้วยนะค่ะ

ไม่อยากบอกพี่โหน่งเลยว่าจะไป แต่เด่วดูก่องนะค่ะพี่รับปากหลายรอบแล้ว

เงียบจัง สงสัยดูข่าวน้ำท่วมกัน

พี่ๆหายเงียบจัง สงสัยจะเครียดกับข่าวน้ำท่วม

จากที่ได้ซาวเสียงนอกรอบมิตติ้งกัน  สรุปเป็นวันเสาร์ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 16/11/2011 17:06

อยากไปจังแต่ตัองไปทำบุญที่ยโสธรโน้นพี่โหน่ง  อยากไปร่วมอยู่นะคุงพี่แต่นัดกับเพื่อนๆไว้แล้ว

กลับมาเยี่ยมพี่ๆทุกคนจ้า หลังจากที่ไปพักฟื้นที่โรงพยาบาลอย่างยาว5555

เป็นอะรัยน้องเหมียว ไม่สบายหรอ
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 5/2/2012 18:50

ลำไส้อักเสบจ้าพี่โหน่ง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host