"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เสาร์นี้จะเอารถไปติดแก๊สแล้ว ของ VERSUS ติดที่บางกอกแก ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 22/6/2011 07:35

ราคาเท่าไรครับโหน่ง สู้ราคาน้ำมันไม่ไหวเหมือนกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมพี่ใช้นะครับ new city สีขาว จ.- ศ.วิ่งแถวหนองกระทุ่ม - อนุบาลดอกบัว - สามแยกปักฯ  ใครจะผ่านโบกได้นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โห.. ม่ะเป็นหรอกครับ  หยั่งงี้อ่ะดีแล้วว 555 เค้ากำลัง ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 4/7/2011 17:11

อ้าว!ยังไม่เลิกคิดอีกเหรอตาโหน่ง ผมว่าโหน่งเหมาะที่ซู้ดๆๆๆ ดาราเกาหลีคงติดถ่ายหนังบ่อยเลยไม่ค่อยมา  เตะบอลเมื่อไรแจ้งด้วยนะจะไปเชียร์

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/7/2011 20:37 โดย sanooker_indy

ฝากเนื้อฝากต ...
sanooker_indy โพสต์เมื่อ 4/7/2011 20:28

ยินดีต้อนรับครับ อยู่สามแยกปักฯชื่อพี่ใช้ครับ  สีขาวเหมือนกัน

ช่วงนี้ใครไปปักจะเห็นรถผมทุกวันนะครับช่วงเช้ากะเย็ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 5/7/2011 07:55

ยังไม่เห็นเลย  เจอแต่ตานัท กบ 2225

เสาร์นี้เย็นๆ นอกรอบกันจั้กหน่อยมั้ยๆ ว่างกันป่าวๆ  ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 5/7/2011 13:16

ที่เดิมรึเปล่า  วาระทำบุญเทศกาลเข้าพรรษา

ซะงั้น ชาว BB มากันแล้ว
ว่าแต่ไปติดแก๊สมาแล้วเหรอ ผล ...
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 5/7/2011 08:07

ผมก็กำลังจะไปติดเหมือนกัน คิววันที่18 นี้  สู้ราคาน้ำมันไม่ไหว

..ชอบทำบุญ จะได้ไถ่บาป..
Loeicity โพสต์เมื่อ 7/7/2011 03:15

ทำบาปมาเยอะซิ5555

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/7/2011 07:56 โดย JUNIOR_ZX

นอกรอบ(มิตติ้งน ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 8/7/2011 07:52

ไปด้วยคน  สมาชิกใหม่ใครว่างก้อไปมิตติ้งกันนะครับ

มีใครรู้มั่งครับร้านซ่อมแม็กที่โคราชมีที่ไหนบ้าง แ ...
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 15/7/2011 02:25

ผมก็เพิ่งถูกมอไซค์ชนล้อแม็ก+กระจกมองข้างแตก +สเกิร์ตถลอก  ซวยรับเข้าพรรษาเลย  มอฺไซค์มันสนใจแต่กดโทรศัพท์ไม่มองถนนแล้วก็หนีไปจำได้แต่ตัวเลข +สีรถเซ็ง! มอไซค์ทำอีกแล้ว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host