"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/8/2011 07:47 โดย JUNIOR_ZX

20 หรือ 27 นี้มิตต ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 8/8/2011 07:45

จัดปายยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 248# JUNIOR_ZX

พี่โหน่งติดแก๊สแล้วรถพี่ใช้น้ำมันเครื่องอะไร แล้วรู้จักร้านขายน้ำมันเครื่องถูกๆมั้ยครับ กำลังจะครบกำหนดแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แล้วถ่ายน้ำมันเครื่องข้างนอกศูนย์จะมีผลต่อประกัน 3ปี 100000โลป่าว

วันที่ 24-25 กันยายน มีงานแข่งดริฟที่สนามโบนันซ่าเขาใหญ่ครับ
ดูข่าวช่องกังปีเมื่อกี้นี้

วันศุกร์ไปจัดล้อมาใหม่เอามาแบ่งให้ชมม่ายรู้ว่าสวยขั้นรึสวยลงคร๊าฟ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ตอบกลับ 337# JUNIOR_ZX

เมื่อวานนี้เห็นรถพี่โหน่งได้ฝาแล้วนิสวยดีไม่เอารูปมาให้ชมมั่งละครับ

advan rg1ครับ

พี่ๆในโคราชช่วยแน่นำโช๊คให้ผมหน่อยครับว่ามีตัวไหนน่าเล่นบ้างสำหรับ new city ครับ ตอนนี้ไม่ไหวแล้วสปริง H&R กะโช๊คเดิมอันน้ำมัน แข็งมาก

แนะนำโช้คของ KYB -R (คายาบา) ตัวละ 1,400 (แล้วแต่ร้าน) ค่าคว ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 24/9/2011 18:56

แล้วคายาบา กะ มอนโร อันไหนน่าเล่นกว่ากันครับพี่โหน่ง

แนะนำโช้คของ KYB -R (คายาบา) ตัวละ 1,400 (แล้วแต่ร้าน) ค่าคว ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 24/9/2011 18:56

แล้วคายาบา กะ มอนโร อันไหนน่าเล่นกว่ากันครับพี่โหน่ง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host