"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีคร้าบ หนุ่มครับ คนสีคิ้วตั้งแต่กำเนิด ตอนนี้ทำงานที่กทม. อีกไม่นานกัลไปอยู่โคราชเต็มตัวคร้าบ
ปล.ท้ายกลับมาเป็นเหมือนเดิมแว้ววววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โคราชบ้านเอง ยินดีต้อนรับกลับนะครับ  ว่าแต่ท้ายไปโด ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 24/6/2011 08:29

เกี่ยวแท่งปูน ขาดครึ่งเลย T_T
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น่าจะนัดรวมพลคนโคราชกันซักวันเนาะ รถสวยๆเยอะเลย

เสาร์อาทิตย์ ช่วงนี้กลับโคราชบ่อยครับ

เสาร์นี้เข้าโคราชครับ อยากไปลองกล้องใหม่ครับ อิอิ

ฝนต๊กมั๊ยน้อ ทางนู่นหนะ

โหล..เจ๊าะๆ

เสาร์นี้มีมิ้ตติ้งกันมั้ยครับ พอดีเข้าโคราช

เสาร์กี่โมงอ่ะครับ  พอดีช่วงเย็นสมาชิกจะรวมตัวกันไ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 30/8/2011 08:04

อ๋อ งั้นไม่เป็นไรครับ เอาไว้โอกาสหน้า ผมกลับบ่อยอยู่
ใกล้จะได้กลับไปทำงานที่โคราชแระ
ขอบคุณมากครับ

เย็นนี้ได้ฝาโปรงหน้าเคฟล่าแย้ววว  เด่วมาอัพให้ชมครั ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 2/9/2011 15:45

หล่ออีกแย้วว รอชมครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host