"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เซ็งเรยสั่งฝากระโปรงเคฟล่ามาผิดลาย สั่งลาย 2 ได้ลาย 1 ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 4/8/2011 16:26

ผมว่าลาย 2 สวยกว่านะ แต่ว่าติดไปแล้วนี่เอามาโชว์มั้งนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากไปมั่ง ไม่รู้จักใคร....
nuplee โพสต์เมื่อ 4/8/2011 09:18

ไปมิตติ้งด้วยกันซิครับจะได้รู้จักกัน,,,
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โอเคเลยครับ...

ผมโชคดีครับหลังจากที่ลุยน้ำท่วม  ไปส่งเจ้าตัวเล็กต ...
citykorat โพสต์เมื่อ 6/8/2011 22:56

เข้าศูนย์ไหนมาครับพี่ใช้

20 ครับ จัดเลย,,,

อดไปอ่ะงานยุ้งยุ่ง
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 10/8/2011 20:48

แล้วช่วงอาทิตย์หน้าจะว่างไหม๊ละครับ...มิตติ้งๆ

ตอบกลับ  KoRNee33
0อู่เชิดชัยครับประกันศรียุธ ...
citykorat โพสต์เมื่อ 11/8/2011 23:40

เหมือนกันเลยครับพี่ใช้ ผมทำสีที่นี่แหละ ประกันเดียวกันด้วย รายละเอียดการทำสีไม่ได้เรื่อง เป็นเม็ดทรายเต็มเลย แถมตอนส่งรถ (มันขับมาจากอู่แบนซ์เชิดชัยมาส่งที่หน้าเดอะมอล)
ไม่ยึดสกรูกันชนหน้าซักตัวเลย จับโยกดูลุดมาทั้งชิ้นเลย กลับมาถึงบ้านเปิดท้ายรถเจอ พุกอีกหนึ่งตัว มันหาที่ใส่ไม่เจอมันเลยโยนใว้,,,บริการได้ประทับใจมาก เลยไม่ไปมันอีกเลย

อัพๆ   เตรียมมีตติ๊ง
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 15/8/2011 09:42

การ์ดเสร็จยังครับท่าน อิอิ

โห อาละวาทเลยเหรอ...!!!
ใกล้วันแล้ว...เจ้าบ่าวเรา ++55++

อยากดูมั้ง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host