"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่ได้ไปด้วยเลย เย็นนี้ไปชลบุรีแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พลาดๆ จะบอกว่า พริตตี้แจ่มมาก อิๆ
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 21/7/2011 12:39

อย่าลืมถ่ายรูปมาดูดาเด้อ ,,,
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใครหายไปไหนเหรอ..,,

ตาโอกี้ ได้สมาชิกเเบล็คเกย์ เพิ่มเเย้ววว เย่อ ...
nouch โพสต์เมื่อ 27/7/2011 21:12

สาวกเเบล็คเกย์ ใช่ป่าวพี่นัท,,,

ลุยน้ำท่วมโคราชมาอีกแล้ว (เส้นหน้าวัดโคกไผ่)ใกล้ถึง ...
citykorat โพสต์เมื่อ 28/7/2011 23:58

อีกแล้วเหรอพี่ใช้ ทำบุญด่วน ปล่อยโค(..) ด่วนๆเลย

เขาใหญ่ฝนไม่ตกเหรอ..
โคราชเข้าฤดูน้ำท่วมอีกแล้ว

รอน้ำท่วมรูค่อยออกมากัน ++55++

ไปลุยน้ำท่วมมาแล้วครับ
man_na_ja โพสต์เมื่อ 3/8/2011 17:32

ไปลุยที่ไหนมาเหรอครับ แล้วเป็นไรหรือปล่าว
..เข้าฤดูน้ำท่วมแล้วด้วย ..

ดูพลาสติกด้านล่างด้วยนะครับ  เดี๋ยวลอยไปกับน้ำ  ผมเจ ...
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 3/8/2011 21:44

มันจะป้องกันยังไงครับถ้าจะต้องลุยน้ำจริงๆ เห็นของพี่ใช้ก็โดนเหมือนกันนี่

แถวหัวทะเลครับ บ้านหัวถนน น้ำสูงเสมอฟูตบาทครับ แ ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 4/8/2011 11:07

ผมเคยโดนตอนปีที่แล้ว ช่วงน้ำท่วม แบบว่าไม่มีทางเลี่ยงได้เลย ลุ้นแทบตายสูงท่วมล้อเลย แต่โชคดีไม่เป็นไร

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host