"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สงสัยคุณนัดกำลังยุ่งกับการเตรียมงานอยู่ จะรอฟังข่าวดีนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีใครรู้มั่งครับร้านซ่อมแม็กที่โคราชมีที่ไหนบ้าง แม็กดุ้ง 1 ล้อ ขูดฟุตบาทอีก 3 ล้อ ครบทั้ง 4 ล้อเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็เพิ่งถูกมอไซค์ชนล้อแม็ก+กระจกมองข้างแตก +สเกิร์ ...
citykorat โพสต์เมื่อ 16/7/2011 23:41

โอ้..แม็กเพิ่งใส่ไม่นานเอง เสียใจด้วยนะครับ ไปโดนที่ไหนมาครับพี่ใช้
..ขอให้กลับมาหล่อไวๆนะครับ..

ช่วงนี้เข้ากะดึกครับพี่ใช้

เทรินล้อใหม่ เรยคุงกร...อิอิ...
ร้านเท่าที่รู้ ก่อตรง ข ...
nouch โพสต์เมื่อ 17/7/2011 11:58

ขอบคุณครับพี่นัท คงดูราคาซ่อมก่อนแหละ ยังไม่ตังค์เทิน

ร้านข้างหลัง พีเอ็นสไตล์ อ่ะแถวๆ สามแยกปัก ,,ไปไม่ถูก ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 17/7/2011 22:48

ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองไปถามดู

กลับมาหล่อไวๆนะคร้าบบ
aek_vtec โพสต์เมื่อ 18/7/2011 09:12

ครับปม..กำลังทำโอเก็บตังอยู่..อิอิ..

โอ้...โหดแท๊ อยู่แถวไหนเหรอครับ

ผมอยู่แถวชลประทานอ่ะ ซ. สืบศิริ 30 คับ ...
nim2007 โพสต์เมื่อ 21/7/2011 00:40

รถจำง่าย เดี๋ยวเจอเมื่อไหร่จิทักเด้อ....

..เออ..โหดจริงด้วยหน้าดำมาแต่ไกล..55+
Loeicity โพสต์เมื่อ 21/7/2011 04:40

เข้ากะเหรอครับพี่โอกี้..(คนเป็นกะเหมือนกัน....)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host