"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แล้วถ่ายน้ำมันเครื่องข้างนอกศูนย์จะมีผลต่อประกัน 3ป ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 10/8/2011 15:13
ไม่มีผลครับผม  จัดปาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันที่ 24-25 กันยายน มีงานแข่งดริฟที่สนามโบนันซ่าเขาให ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 10/8/2011 20:02
จิงหรอ  เด่วๆ หาข้อมูลก่อน ... จะได้ชวนกันไปดู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สาเหตุอาจจะเกิดจากช่างบางคนด้วย  รถผมก็ทำสีที่นี่ ทำสีโอเค แต่มีที่ต้องติคือ สเกิ๊ตหลังแตกยังไม่ซ่อมให้ดีก่อนทำสี
เรยต้องเข้าไปแก้งานใหม่ เค้ารับประกันอยู่ล้ว 1 ปี เราไม่พอใจเข้าไปแก้ไขได้ นานาจิตตังนะครับ ต้องทำใจ

เสดทันแจกวันเสาร์ป่ะคุงนัดหล่อ อิๆ

เยี่ยมเรยครับ  เห็นใน FaceBook สวยมา เจ้าบ่าวหล่อเวอร์  เจ้าสาวก็สวยสวดๆ

555 ฝีมือแถะ  แต่ยอมรับว่าแนวนี้สวยจิงๆ หมดไปจั้กบาทอ่ะ

ครึ่งแสน   อิอิ
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 16/8/2011 21:48
ป้าดดดดดดด.....

5555 นัทบอกได้ซองละแสนจะไปจัดเครื่องเสียงชุดใหญ่อีก

โห .. เล่นไม่ยากหรอก  ลองดูๆ จะได้ติดต่อกันง่ายๆ

555 จดหมายก็นานโพด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host