"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/7/2011 07:56 โดย JUNIOR_ZX

นอกรอบ(มิตติ้งน้อยๆ) ประจำเดือนมิถุนายน สถานที่ปั้ม ปตท.มิตรภาพข้างซอยสำโรงจันทร์
ตรงข้ามโรงแรมเคเอส เวลาประมาณ 18.30 เป็นต้นไปนะครับ นัดรวมตัวกันก่อน พบปะพูดคุย
เรื่องรถและอื่นๆ แล้วค่อยเคลื่อนขบวนไปถ่ายรูปที่สนาม 80 พรรษา กันนะครับ ถ้าสมาชิกพร้อม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฝนตกหรือป่าว สมาชิกมาแค่ 4 คันเอง 555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมนับได้ 40++ คัน 555++
รอบหน้าไปทำบุญกันนะครับ อยากไปทำบ ...
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 10/7/2011 21:10
จัดไป เด่วหาทริปทำบุญก่อน  ว่าจะแนวไหนดี,,

ทำบุญกะเด็กแล้ว ก็ทำบุญกะคนชรา หรือไม่ก็โรงเรียนที่ ...
nayying โพสต์เมื่อ 11/7/2011 14:57
คนชราน่าทำอ่ะ  คิดไว้อยู่นะ  แต่กัวจะทำใจไม่ได้ สงสารอ่ะ

แกชอบทำบุญกะเด็กจะได้มีเด็กเยอะๆ  คริคริ ...
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 11/7/2011 15:27
น่านๆ มาปุ๊ปก็มาว่าเค้าซะงั้น งอล..

คุงโหน่ง เดี๋ยวสิ้นเดือน ไปซื้อจานใหม่ ขนาดเม เอาไป  ...
nouch โพสต์เมื่อ 11/7/2011 21:00
น่าสนอยู่  แต่จานมันจะทนมั้ยอ่ะ กัวมันคดจัง.... ในรูปมันเป็นของ RunStop นี่นา อันนี้ก็เจ๋ง เห็นว่าราคาขนาด 280 มิล คู่ละ 2,500 และ 320 มิล 6,500 -

เซ็งอ่ะ อดไปมีตติ๊งเลย  เจองานไป 3 งาน    อิ่มแปล้ ...
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 11/7/2011 17:32
ประชามสัมพันธ์ด้วยนะ  เห็นว่าจะมีข่าวดีแล้ว

มาแอบดูก๊าบทำไรกันอ่ะ
ninja_zx โพสต์เมื่อ 12/7/2011 08:55
แอบมัยอ่ะครับ มาๆ คุยเล่นกันครับ 555

ตกตลอดเรยครับ วันนี้ผมมาบุรีรัมย์-สุรินทร์ ก็ยังตกทั้งวัน

ร้านข้างหลัง พีเอ็นสไตล์ อ่ะแถวๆ สามแยกปัก ,,ไปไม่ถูกโทรหาได้เลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host