"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลอง plan เลยคับ ช่วงนี้สมาชิกเราใหม่ๆกันเยอะจะรู้จัก ...
aek_vtec โพสต์เมื่อ 11/2/2013 13:46
เห็นว่า อ.เกตุ จะมาเยือนโคราช 23 นี้  นัดวันนี้ช่วงเย็นๆ เป็นไงดีครับ ว่างกันไหม๊
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โหน่งวันเสาร์ที่ 23 ครับ ผมจะไปด้วย จะกลับโคราชพอดีค ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 11/2/2013 23:13
จัดไปครับ อ.เกตุ มาถึงกี่โมงครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีฮ่ะ ได้มาเกือบปีแล้วพึ่งมาเห็นกระทู้นี้
ชื่อท ...
boobumyeahh โพสต์เมื่อ 18/2/2013 23:47
มีครับ facebook " Hondacityclub Esan Zone" ครับ แอดมาคุยกันได้เลยครับ

ผมเดินทางวันศุกร์ที่ 21 บ่ายๆครับโหน่ง ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 12/2/2013 11:26
มารอบนี้ อ.เกตุ หนีไปมาววอ่า ว่าจะพาไปเลี้ยงเนื้อย่างเกาหลีจั้กกะหน่อย

ตอบกลับ  aek_vtec

ทิ้งเบอร์ติดต่อไว้แล้วค่ะ แต่ไม่ทร ...
tuckkie โพสต์เมื่อ 20/2/2013 22:18
ได้แล้วนะครับ มีมิตติ้งจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้านะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/2/2013 16:25 โดย Kingstella

แก้ไขครั้งสุด ...
Kingstella โพสต์เมื่อ 23/2/2013 15:56
ยินดีที่ได้รู้จักครับ รถสวยครับ ไว้มามิตติ้งกันนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/3/2013 09:34 โดย JUNIOR_ZX

ขอนัดนอกรอบกันก่อน เพื่อดูสมาชิกท่านอืินๆ ว่ามีกี่คนแล้ว ณ.ปัจจุบัน ครับ แล้วค่อยสรุปมิตติ้งกันอีกที เป็นเย็นวันเสาร์ที่  9 มีนาคม 2556 เวลา 18.00 เป็นต้นไปครับ ณ.ปตท.เดอะมอลล์นครราชสีมา บริเวณกาแฟอเมซอลครับ

ช่วงนี้ผมเข้าโคราชบ่อย เห็นจอดอยู่สำนักงาน โครง ...
nomoto โพสต์เมื่อ 13/3/2013 23:29
ใช่ครับ จอดที่โครงการศิวลี พอดีให้แฟนขับไปทำงานทุกวันอ่ะครับ

มิตติ้ง .. มิตติ้ง .. มิตติ้ง อยากเจอเพื่อนๆ สมาชิกแล้วว .. ใครว่างช่วงไหนเสนอมาหน่อยครับ ผมว่าง เสาร์-อาทิตย์

อ่อ ใช่แล้วศิวลี นึกว่าคุณโหน่งทำงานอยู่ที่นั่น
มิ ...
nomoto โพสต์เมื่อ 7/6/2013 11:22
จัดไปครับ ว่างอยู่แล้ว เสาร์-อาทิตย์ ... เสาร์ 20 นี้ว่างกันป่าวครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host