"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รูปมายังครับ อยากเห็นครับเสียดายได้ไปแปปเดียวครับ ...
DarkGamer โพสต์เมื่อ 17/6/2012 10:46
รูปมาแล้วครับ  http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  eve_bb

เห็นแล้วมีแต่new city เลยไม่กล้าแจมเลย555: ...
suksun โพสต์เมื่อ 19/6/2012 10:39
รถผมก็ zx ครับ .. โคราชเราไม่แบ่งรุ่น ยี่ห้อ กันนะครับ ขอแค่มาแวะทักมายสมากชิกก็เยี่ยมแล้วครับ .. Civic EG ยังมาเรยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รูปเอามาลงแล้วนะครับ ท่านอื่นๆ ถ่ายไว้วันนั้นก็มาลงกันด้วยนะครับ รูปจากกล้องผมไม่สวยเรย รีบไปหน่อย อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/6/2012 15:14 โดย suksun

ตอบกลับ  JUNIOR_ZX

...
suksun โพสต์เมื่อ 19/6/2012 15:00
จัดปาย อิอิ

พอจะมีร้านแม็กแนะนำไหมครับว่าจะใส่ 15 ช่วยแนะนำทีครั ...
kadomcor โพสต์เมื่อ 20/6/2012 21:40
ร้านพี่นุ่นก่อนถึงสามแยกปัก อยู่ฝั่งซ้ายครับ  และก็ร้านพี่เอส อยู่ตรงข้ามกันเรย

จากในรูป เปลี่ยนร้านวีลสเปคหรือป่าวนั่นครับ

อยากใส่อยู่ครับ....เดี๋ยวใช้ยางห้างหมดก่อน...........ใ ...
kadomcor โพสต์เมื่อ 2/7/2012 15:44
ถ้าไม่เน้นขับแรง+เร็วมากๆ เปลี่ยนแค่ชุดสปริงโหลดใส่กับโช้คเดิมๆ ก็พอครับ H&R หรือ TEIN ก็ได้ครับ

ที่คลับโคราชนี่มีมีตติ้งบ้างไหมครับ ...
kadomcor โพสต์เมื่อ 2/7/2012 22:01
มีครับ แต่ต้องดูสมาชิกท่านอื่นๆ ว่าว่างหรือป่าวครับ ... อยากมาร่วมด้วยก็ติดตามในบอร์ด หรือทิ้งเบอร์ไว้จะแจ้งให้ทราบนะครับ

วันนี้มีใครไปดูบอลสวาทแคทหรือป่าว เตะกับเมืองทองน่าสนุกดีนะ

วันอาทิตย์ที่ 29 ว่างกันมั้ยหล่ะครับ จะได้นัดนอกรอบกัน ถ่ายรูปสวยๆ กินข้าวกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host