"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลำไส้อักเสบจ้าพี่โหน่ง
thanchanok โพสต์เมื่อ 22/2/2012 11:01
คงหายดีแล้วอ่ะเนาะ  งัยก็แวะมาเล่นในบอร์ดด้วยนะ เผื่อติดตามข่าวสารต่างๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

...แวะมาเด๊ะ..เกือบลืม พาสไปแล้ว 555+
Loeicity โพสต์เมื่อ 24/2/2012 17:42
มัวแต่ไปอัพเฟสแแระพี่โอกี้ 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  JUNIOR_ZX

ไปทำร้านไหนมาพี่โหน่ง ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 24/2/2012 21:01
ร้านราชสีมาลูกหมากครับ

ตอบกลับ  JUNIOR_ZX

อยู่แถวไหนหรอว่าจะหาร้านเปลี่ยนโช ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 27/2/2012 14:41
ร้านพี่ต่อ ตรงข้ามวงษ์ใหม่ก็โอเคนะครับ  ลองไปดู  081-0761348

เงียบเหงา ๆ  เดือนนี้มิตติ้งกันมั้ยครับพี่น้อง

เมื่อวานไปขับรถเล่นมา โช้คหน้าที่ทำมากระด้างมากๆ เวลาเจอหลุม .. สงสัยต้องไปทำให้นุ่มขึ้นอีก

ใครเคยใช้บริการล้าง-เคลือบสีที่ร้านแม็คไกว์ ปตท.สำโ ...
citykorat โพสต์เมื่อ 10/3/2012 19:46
ไปใช้บริการมาแล้วเมื่อ ผมล้างขัดเคลือบ 350 -  ที่ร้านเค้าจะใช้น้ำยาคลีน+เคลือบอ่อน
ในการขัดเคลือบ  ถ้าถามว่าแตกต่างกับร้าน ABG ไหม .. ไม่แตกต่างนะครับ ยกเว้นตัวน้ำยาเคลือบสีแบบเคลือบแข็งของแม็คไกว์ อันนี้ดีมาก เค้าขัดให้ดู ลื่นปรี้ด เงาแว๊บเรย

อย่าลืมโทรบอกด้วยนะพี่โหน่ง  ช่วงนี้กำลังว่างๆๆๆๆๆ ...
thanchanok โพสต์เมื่อ 11/3/2012 11:20
ได้เรยค๊าบบ เด่วหาวันเหมาะๆ ก่อนนะ

ซาวเสียงๆ นอกรอบมิตติ้งกัน วันเสาร์ที่ 17 มีนา. 55  ณ.ปั้มปตท. เดอะมอลล์ เวลา 18.00 เป็นต้นไปดีมั้ยครับ ร่วมพบปะพูดคุยเรื่องราวต่างๆ ใครไปแต่งรถ หรืออัพเกรด ซ่อมรถ มาร่วมแชร์ข้อมูลกันได้ และแจ้งกิจกรรมวาระต่างๆ ครับ

วันที่ 18 เขาเลือกตั้งไม่รู้ว่าเย็นวันที่ 17 เขาห้ามจ ...
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 13/3/2012 16:23
ไม่น่าจะเกี่ยวนะ เอิ๊กๆ .. ยังสรุปไม่ได้เรย  รอสมาชิกท่านอื่นๆ ด้วยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host