"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตรุษจีนได้อั่งเปากันถ้วนหน้าไหมครับ. ใครได้เยอะมาเลี้ยงข้าวเดิ้ง. 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันแรกกับการหยุดยาว 3 วัน  .. มาทำงานง่วงๆ 555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีเรยครับ  ทำบุญๆ กันเยอะๆ จะได้ส่งผลดีต่อเราและคนรอบข้าง

ผมเจอทั้งคุณนัท และพี่ไช้ เจออย่างบ่อย

เป็นอะรัยน้องเหมียว ไม่สบายหรอ

อาทิตย์นี้มีงานแข่งขัน Drift วันที่ 11-12 ที่สนามโบนันซ่า  ว่างๆ ไปชมกันนะครับ

ยินดีต้อนรับคุณ kongtanong และคุณ DarkGamer ครับ

ผมอู๋ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่โหน่ง อิอิ ...
tatee30 โพสต์เมื่อ 16/2/2012 21:04
เย้ย .. เป็นสมาชิกนานแล้วนี่นาอู๋อ่ะ 555

อาทิตนี้เอารถไปทำช่วงล่างดีก่า จะได้หนึบๆ

จัดเรยโหน่ง ไปทำมาเเล้วมาเล่าสู่กานฟังด้วย..ยังไม่ม ...
nouch โพสต์เมื่อ 19/2/2012 19:42
ทำโช้คมาแล้ว หนึบระดับ 3 เลยครับ (หมายถึงความหนืดระดับ 3 สูงสุด) รองสเปเซอร์สปริงหลังไปอีก 30 มิล ลองขับดูรถนิ่งมากครับ รู้สึกถึงความหนึบมาก แต่ระยะหลังๆ ต้องคอยดูไปเรื่อยๆ ครับ .. ค่าบริการโดนไป 1,000 (ทำโช้ค)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host