"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เค้าทุบไปแล้ว  ตอนนี้ทางสะดวก ม็อบหายไปแระ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันอาทิตย์นี้ใครว่าง อยากไปชิวกัน  เชิญนะครับ ว่าจะไปวังน้ำเขียว (ไป-กลับ) เที่ยวร้านกาแฟ-สเต็ก ถ่ายรูปเล่น งานฟลอร่า ปาร์ค  นัดพบกันที่ปั้ม ปตท.หน้าสนาม 80 พรรษา เวลา 09.00 - 09.30 ค๊าบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วังน้ำเขียวหนาวมากๆ  บ่ายๆ หมอกยังเต็มเรยครับ

ปีใหม่ไปเที่ยวไหนกันครับ  ผมไปบ้านพักที่วังน้ำเขียว 31 - 1 เจอกันทักทายได้นะครับ ^___^

คุงโหน่งไปกับใครบ้างอ่ะครับ
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 29/12/2011 17:22
ไปกับโน๊ต และเพื่อนๆ กลุ่ม Oh God อีกนิดหน่อย ... สรุปนัทได้ไปวังฯ ไหม

อยากสอบถามสมาชิกพี่ๆ น้องๆ พอดีวันที่ 14 มกรานี้  ทางบ้านเมตตาสวนหม่อน ได้ขอความอนุเคราะห์ บริจาคของ เนื่องในวันเด็ก และทางเราก็ไปเยี่ยมน้องๆ ทุกๆ ปีอยู่แล้ว เลยอยากจะชวนสมาชิกที่มีจิตศรัทธา ร่วมไปบริจาคของกันครับ

บริจาคเป็นตังค์ได้มั้ย วันเสาร์จะพาตัวเล็กไปเที่ยว ...
citykorat โพสต์เมื่อ 9/1/2012 14:26
พี่ไช้ครับ  แวะซื้อขนมหรือของบริจาค แล้วโทรหาผมได้เรยครับ ผมจะแวะไปเอาแล้วไปสมทบการบริจาคด้วยครับ

ดีคับคุณโหน่ง  ช่วยคนเราด้วยกันนี่ล่ะดี  กดlike ...
aek_vtec โพสต์เมื่อ 9/1/2012 21:17
ว่างไปด้วยกันมั้ยครับคุณเอก

แจ้งกำหนดการร่วมทำบุญบริจาคสิ่งของ ขนม ฯลฯ ครับ นัดรวมพลวันที่ 14 มกราคม เวลา 10.30 น. เป็นต้นไป ณ.ปั้ม ปตท.หน้าเทคโน บริเวณกาแฟอเมซอล .. แล้วเคลื่อนพลไปสถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านราชสีมา พร้อมๆ กันไม่เกิน 11.30 น. ครับ

ผมติดงานครับ คงไม่ได้ไปร่วม แต่เดี๋ยวจะส่งของไปสมทบ ...
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 12/1/2012 08:24
ได้เรยครับ  ฝากใครมาก็ได้ แล้วมารวมๆ กันครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host