"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
555 เพิ่งมีคนเอาไปโดนสอยมา ได้แผลมานิดนึง วันนี้เลย  ...
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 17/11/2011 20:38
อุย .. โดนไปเยอะป่ะนั่น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เย็นนี้แล้วนะครับ พร้อมกันหรือป่าวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รูปพุ่งนี้จะลงให้นะครับ  ยังม่ะได้จับคอมเรย อิๆ

มาแอบดูครับ
bety03boy โพสต์เมื่อ 22/11/2011 23:51
หายไปไหนมาอ่ะน้องนัด

เริ่มเดือนใหม่แล้ว มิตติ้งๆ  นอกรอบๆ  อิๆ มีงานแข่งรถเซอกิจมาให้รับชมกันครับ
วันอาทิตย์ที่ ‎4/12/54
ขอเชิญพลพรรคนักซิ่งชาวโคราชเเละจังหวัดใกล้เคียง... รวมงาน Korat Racing Fest 2011
@ สนามสาทรเซอกิจ... การแข่งขันมินิเซอกิจเเบทเทิน... (กติกาแดรค ดริฟ) มีการเเข่งขัน 9รุ่น
( มือใหม่/1500/1600/2000/ขับหน้า/ขับหลัง/กะบะ/โปรเซอกิจ/KSR/บิ๊กไบท์ )
ค่าสมัครรุ่นละ 500 บาท 8.00-18.00. (คอดิฟาย 10-12.00) เข้าชมงานฟรี.
.............. สนใจไปดูกันมั้ยครับ  จะได้นัดนอกรอบกันจั้กหน่อย

ไปทางปักธงชัย  .. จากแยกสวนสัตว์ไป 3 กม. ซ้ายมือครับ ตรงข้ามไก่ย่างท่าช้าง

ว่าจะไปเชียงใหม่อ่ะครับ ป่ะๆ ไปด้วยกัน

จัดทริปนอกรอบย่อมๆ กันสักหน่อยมั้ยครับ  จะชวนไปเที่ยวไร่จิมทอมสันเสาร์นี้จะเปิดแล้ว ไปกันจั้กหน่อยมั้ยครับ

ไปเที่ยวไร่จิมทอมสันวันไหนดี อิอิ.  ..... รูปลงให้วันจันทร์ชัวร์ เอิ๊กๆ

เสาร์ไปเช้าไม่ได้อ่ะ  อาทิตย์ป่ะ  จะได้ขึ้นวังฯ ด้วย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host