"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มิตติ้งเดือนหน้าว่าจะจัดวันอาทิตย์ที่ 2  ตุลาคม  ใครว่างกันมั้ยครับ ... มีงานแข่ง Super car Thailand ที่สนามบินเฉลิมพระเกียรติ  อยากให้สมาชิกไปร่วมชมกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใครมีอะรัยใหม่ๆ มาอัพเดทกันหน่อย อิๆ   ... แอบซุ่มแต่งรถกันหรือป่าว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อุย .. ใครรายต่อไปหนิ

วันนี้มีมิดไนท์เรซซิ่งนะครับ  ใครอยากไปชมเจอกันที่ปั้มเจทโรงแรมสีมาธานี 19.30 นะครับ  อิๆ

เปลี่ยน  2 ข้าง ราคา 1200 / ข้าง
ค่าเเรง 150 / ข้าง
ตั้งศูนย์ ...
nouch โพสต์เมื่อ 11/9/2011 09:41
ตอนผมไปค่าแรง 300 ต่อข้าง ... ฮือๆ

เปลี่ยนแล้วเงียบขึ้นม่ะ  ผมเปลี่ยนแล้วเสียงเงียบขึ้นเรย อิๆ

งานเข้าอีกแระ  ยางหุ้มเพลาขับขาดอ่า T_T เด่วไปเปลี่ยนก่อน

เปลี่ยนยางหุ้มเพลา 2 ข้าง 4 ชิ้น โดนไป 1,900- อาการยังไม่หายกึกๆ เรย  

ตอนนี้เสียงจะดังกึกๆ เวลาเบรคอ่ะ  .. สงสัยช่างที่บีควิกจะใส่ระบบเบรคไม่ลงล็อกเดิม ,, แต่เดี๋ยวผมจะได้เปลี่ยนผ้าเบรค+จานเบรคใหม่อยู่  ว่าจะไปเปลี่ยนที่ค็อกพิทอ่ะ  ไม่กล้าไปบีควิกแล้วถ้าเป็นระบบช่วงล่าง  ชักไม่มั่นใจช่างละ

วันศุกร์ไปจัดล้อมาใหม่เอามาแบ่งให้ชมม่ายรู้ว่าสวยข ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 19/9/2011 11:55
หล่อสวดๆ เรยครับ ... ลายคล้ายๆ Spoon 2 เรยอ่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host