"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/4/2012 12:45 โดย aek_vtec
ตอบกลับ  aek_vtec

ทุ่งเสมียนตราเหรอครับถ้าใช่นั่นบ้ ...
monchana โพสต์เมื่อ 25/4/2012 12:24

แม้นคับ:o
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว่าจะนัดชวนสมาชิก พี่ๆ น้องๆ มามิตติ้งกันอ่ะครับ วัน ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 2/5/2012 13:18

สะดวก +1 ครับ คุณโหน่ง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

+1เสียง ไม่รู้จะกล้าเอารถไปรึป่าว เพราะทำสีเองก๊ ...
sak_fo โพสต์เมื่อ 6/5/2012 12:28

วันไหนว่าง มาจัดฉากกันครับพี่

วันที่12ที่ผ่านมาดันติดประชุมคับ เลยอดไปเลยอ่ะคั ...
sak_fo โพสต์เมื่อ 19/5/2012 13:40

ผมเองวันนั้นก็ว่างยุ  แต่เดินทางไกลมาเลยเพลียหน่อยไปไม่ไหว

ว่างๆก็มาเจอกันคับ

ดีครับ โหน่ง 16 มิย.ว่าง เด๋วไปด้วย

จัดไปครับ ไม่ได้เจอกันนานเรยคุณเอก อิอิ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 31/5/2012 16:01

อยากไปร่วมด้วยทุกครั้งล่ะครับ ทีมงานโคราช..

ถ้าเป็นไปได้นำของที่จะบริจาคมาเลยก็ได้นะครับถ้าผ ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 31/5/2012 22:23

จารย์เกตุ  เอาเป็นกำลังทรัพย์ แทนได้ไหม  เพราะเป็นของคงไม่มีเวลาไปจัดมา

ได้ครับพี่เอก
tk_gate โพสต์เมื่อ 3/6/2012 23:27

เจอกัน 16 เย็นครับ

อัพรูปมีตติ้งหน่อยคร้าฟฟฟ อยากดูแระ

meetingๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host