"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/6/2011 11:12 โดย jordan11

2/7
ทำไม คลิปนี้มันสั้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จังไม่ได้ทันดูก่อนเอาขึ้น

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/6/2011 13:08 โดย jordan11

นัดที่ 3 วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายน 54
ทีม HCC ชนะ โรงปุ๋ย (78-66) ได้เข้ารอบต่อไป

ปล.
1. รูปภาพถ่ายไม่มีนะครับ มีแต่ Video
2. คนเอาขึ้นก็ยังไม่ได้ดูทั้งหมดนะครับ รีบเอาขึ้นก่อน ยังไม่ได้ผ่านการ xxx เลย
3. ขอบคุณมือคลิปจากสาวๆ ทุกคน ซอ พี่โอ๋ และน้องออน
4. ดูกันนะครับ ใครเล่นผิดพลาดตรงไหน จะได้ปรับแก้ไขต่อไป

1/7
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอโทษสำหรับภาพอาจไม่ชัด....มือใหม่หัดถ่ายอ่ะครับ....
จ ...
JOB โพสต์เมื่อ 20/6/2011 09:55

จัดมารุยคับ พวกผมสุ้กล้อง

มาเรยคราบ ว่างๆเจอกาน มาเล่นด้วยกานคราบ ...
beeroff โพสต์เมื่อ 22/6/2011 23:56

แม่นเลี้ยววววววว

เห็นแล้วอยากเล่นบ้างจังคงมันหน้าดู ...
AOME โพสต์เมื่อ 20/6/2011 14:38

มาเรยคราบ ว่างๆเจอกาน มาเล่นด้วยกานคราบ

เห็นแล้วอยากเล่นบ้างจังคงมันหน้าดู

แหล่มรุย HCC

ขอโทษสำหรับภาพอาจไม่ชัด....มือใหม่หัดถ่ายอ่ะครับ....
จริงๆกลางเค้าอยากขอถ่ายเรียงเป็นคนๆเลย แต่ไม่กล้าครับ .....สู้ๆๆๆ HCC

นัดที่ 2 วันอาทิตย์ที่ 19 มิย. 54 ..
ทีม HCC พบ ทีมท่าพระอาทิตย์
และมันต้องแน่นอนอยู่แล้ว.. HCC ชนะไปด้วยคะแนน 81-76
(แต่เล่นเอาเสียวสุดๆ เกือบไปเหมือนกัน อิอิ)

ไปชมกันเลยนะครับ... บรรยายไม่ไหว ง่วงนอนแล้ว เดียวต้องไปทำงานอีกนิด...

ขอขอบคุณช่างภาพ น้องกลาง ขวัญใจจ๊อบ... อิอิ

วอร์มกันก่อน

ขวัญใจหนุ่มๆ ชาว HCC

สว. คนเดิมมาแล้วนัดนี้

วอร์มกันเต็มสนาม

รวมตาราก่อนแข่ง

ยาวไป...

ต่อไป...

ไป...

ป้ายด้วยพี่ (ไม่ใช่ละ)

หมดเวลา...

ชมภาพ มันฟ้อง เราชนะ... เย้ๆๆ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ไวมากๆๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host