"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หาร้านใส่พาร์ท mugen รอบคันZXแถวระยอง-ชลครับ ร้านไหนงานดีสุดครับ

ZX หาร้านใส่พาร์ทรอบคันมูเก้นครับ ผมอยู่ระยอง หาร้านแถวระยอง-ชลครับ ร้านไหนคุณภาพใกล้เคียงร้านดังๆใน กทม.บ้างครัย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยู่ระยองครับ อยากได้แบบเนียนๆหน่อยครับ กลัวซิลิโคน วิ่งไปชลบุรีก็ยอมครับ แล้วจะมีราคาแบบร้านดังๆในกรุงเทพบ้างมั๊ยเนี่ย แพงกว่านิดหน่อยก็ไม่เป็นไรครับ อย่างในกทม. 8500 ระยองสัก9500-10000 อะไรแบบนี้อ่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว่าแต่แถวๆโซนนี้โหลดกันที่ไหนกันครับ อยากเอาลงสัก1.5"ครับ ยังหาสปริงโหลดไม่ได้เลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host