"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เกี่ยวกับหม้อน้ำรถยนต์ กับคอล์ยร้อนแอร์ (ขอถามผู้รู้ครับ)

พอดีเมื่อวันพุธที่ผ่านมา City น้อยได้ไปชนน้องหมามาครับ แล้วคอร์ยร้อนแอร์ได้บีบตัวเข้ามาสัมผัสกับผิวหน้าหม้อน้ำรถยนต์ครับ (ตอนนี้ทุกอย่างปกติครับ) แต่ผมรอเคลมประกันอีกประมาณ 2 อาทิตย์เพื่อทำการเปลี่ยนคอร์ยร้อนแอร์ใหม่
ผมจึงอยากถามท่านผู้รู้ว่า
ถ้าคอร์ยร้อนแอร์มาสัมผัสกับหน้าหม้อน้ำรถยนต์ ประมาณ 5% ของพื้นที่ทั้งหมด จะมีปัญหามั้ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host