"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากติดแก๊สในโคราช

อยู่โคราชครับ อยากติดแก๊สรถยนต์เพื่อนคนไหนอยู่ในโคราชแนะนำร้านติดแก๊สที่เ๋จ๋งที่สุดไม่มีปัญหาจุจิกกวนใจ ถ้าพอจะรู้ราคาด้วยยิ่งดีครับ ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ มีใครช่วยเพิ่มเติมอีกไหมครับ ไว้เผื่อเลือก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 4# citykorat

ขอบคุณมากมายครับ

ตอบกลับ 6# JUNIOR_ZX

-ขอบคุณมากครับ

ตอบกลับ 8# wahwah

ถ้าจะให้ดีรบกวนถามเรื่องราคาด้วยนะครับ(อันนี้แหละสำคัญสุดๆ) ขอบคุณมากเลยนะครับ

ตอบกลับ 13# JUNIOR_ZX

-ขอบคุณมากครับ

ไปติดมาแล้วหลังจากที่สู้ราคาน้ำมันไม่ไหวจริงๆ ที่ร้านโมดิฟาย 27000 บาท ของEnergy reform

ตอบกลับ 20# JUNIOR_ZX

วิ่งดีครับไม่แตกต่างกับน้ำมันเลย แถมประหยัดอีกต่างหาก

ตอบกลับ 21# man_na_ja

ติดถังแคปซูล 60 ลิตร ครับ แถมฝาครอบถังแกีสด้วย

ตอบกลับ 24# JUNIOR_ZX

ของ VERSUS มีปัญหาอะไรไหมครับ พอดีเพื่อนอยากจะไปติดแต่งบน้อยว่าจะแนะนำให้ไปติดยี่ห้อนี้นะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host