"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากติดแก๊สในโคราช

อยู่โคราชครับ อยากติดแก๊สรถยนต์เพื่อนคนไหนอยู่ในโคราชแนะนำร้านติดแก๊สที่เ๋จ๋งที่สุดไม่มีปัญหาจุจิกกวนใจ ถ้าพอจะรู้ราคาด้วยยิ่งดีครับ ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อืม .. มีแต่คนแนะนำ มหานครแก๊สอ่ะครับ  อยู่หน้า บขส.ใหม่ อ่ะครับ เห็นบอกแนะนำ ดี ไม่จุกจิก และราคาไม่แพง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ มีใครช่วยเพิ่มเติมอีกไหมครับ ไว้เผื่อเลือก

น่าจะดีสุดล่ะครับ หลานเพิ่งไปติดมา  31,000 b.

ตอบกลับ 4# citykorat

ขอบคุณมากมายครับ

อืม.. แล้วก็ร้านตรงข้าม  โรงพยาบาลกรุงเทพอ่ะครับ  ก่อนถึงโตโยต้าไทยเย็น ลองๆ  เข้าไปสอบถามข้อมูลดูนะครับ
ถ้าผมว่างวันเสาร์จาไปถามให้นะครับ

ตอบกลับ 6# JUNIOR_ZX

-ขอบคุณมากครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/6/2011 19:05 โดย wahwah

ได้ยินในวิทยุบ่อยครับผม มหานครแก๊ส แต่เห็นมีหลายที่อยู่ครับผม เดี๋ยวจะเอาข้อมูลมาฝากครับ
ผมก็ดูๆไว้เหมือนกัน แต่มีพี่บางคนแนะนำ energy-reform แต่ค่อนข้างแพงกว่าที่อื่น

ตอบกลับ 8# wahwah

ถ้าจะให้ดีรบกวนถามเรื่องราคาด้วยนะครับ(อันนี้แหละสำคัญสุดๆ) ขอบคุณมากเลยนะครับ

มีอีกที่ครับศูนย์ BMW ตรงสะพานสูงโรงแรมสีมาธานี

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host