"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โอเครเลยน้องดูแล้วชอบๆๆได้ฟิวๆๆเลยทีเดียว5555555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

รูปสวยมากจ้า  เรียบเรียงเรื่องราวได้น่ารักมากเลย

แอร์ขออนุญาติ  เอารูปบางส่วนลงเฟสบุคนะคะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
โปรดอย่าปล่อยมือฉัน    อย่าจากไปไหนเลย
แค่อยากให้เธอรู้    ฉันยังรักเธอเหมือนเคย
เสียงร้องของหัวใจ    ร่ำร้องหาแต่เธอ
อยากมีเธอเคียงข้างฉัน   เหมือนเดิม

สละเวลา 1 วัน ใน 1 ปี ออกไปทำความดีเพื่อคนอื่น

สละเวลา 1 วัน ใน 1 ปี ออกไปทำความดีเพื่อคนอื่น ...
7504 โพสต์เมื่อ 7/6/2011 12:43

กด Like พันครั้ง ค่ะ  

ตามนั้นเลย คร๊าบ
foung nakoto

รูปสวยมากคะพี่เปิ้ล.....ถ่ายเก่งคนถ่ายก็สวย อิอิ

พี่เปิ้ลทำภาพสวยมากเลยค่ะ ปลื้มจริงๆ ค่ะ เวลามองภาพ เหมือนกับเราไปให้ความสุขกับเขามากๆ เลยอ่ะ ซึ้งๆ มากค่ะ

ทำภาพไป น้ำตา คลอเบ้าไป
♡•°·.•‎♥♡•°·.•‎♥  การรักใครสักคนมันง่ายนัก แต่ยากนักที่จะรักอย่างเข้าใจ  ♥.•°·.•‎♡♥.•°·.•‎♡

เด็กๆน่ารักน่าแกล้งโน๊ะ เอิ๊ก เอิ๊ก

^^ A member of HondayCityClubThailand Year 2006 ^^

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host