"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วิวสวยมาก  แถมงานเลี้ยงกลางคืนก็ดูเป็นกันเองมากเลยครับ
และก็อยากดูรูปตอนทำบุญที่โรงเรียนเด็กๆถ้ามีช่วยลงรูปด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช่แล้วคร้า ขออนุญาติมาแอบดูนะคะ อิอิ ขอบคุณพี่ๆๆๆค ...
nongmeaw โพสต์เมื่อ 6/6/2011 16:36

ไครน่าดูแลอย่างดีเนี้ย 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รูปสวยมากครับ  ขอ save เก็บนะครับ อิอิ
Line ID:HS6SPB

ตอบกลับ 12# Mod01

ใครรือ...555

ถ่ายรูปสวยมากครับ มุมกล้องดี

ภาพสวยจร้า ขอบคุนก้าบบบบบบ
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

แอร์ก๊อบไปแล้วเรียบร้อย ขออนุญาติ ลงอัลบั้มใน  FB  นะคะ
โปรดอย่าปล่อยมือฉัน    อย่าจากไปไหนเลย
แค่อยากให้เธอรู้    ฉันยังรักเธอเหมือนเคย
เสียงร้องของหัวใจ    ร่ำร้องหาแต่เธอ
อยากมีเธอเคียงข้างฉัน   เหมือนเดิม

สวยงาม และสนุกมากคร่า เสียดายน้ำข้างหลังรีสอร์ท แห้งไปหน่อย

สวยงานครับ

@ คุณ nongmeaw    ขอบคุณครับ
@ พี่ น๊อต มีตติ้งใหญ่ปีนี้ จะขนาดไหน เนี้ยยย
@ พี่ตา มีตติ้ง   ใหญ่ปีนี้  จัดใหนล่ะครับ
@ ขอบคุณครับ พงษ์
@ แอร์ จัดไปตามสดวก เลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host