"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

HCC ค่ายอาสา@ ยังโทน รีสอร์ท

งาน นี้ ส่วนตัว ฉบับ hcc  ครับ  เหมือน meeting เล็กๆ ก็ว่าใด้ครับ   
ขอบคุณ HCC อีกครั้งครับ

ดู บรรยยากาศรอบๆ  กันก่อนน่ะครับ

HCC ทุ่งเรือโกลน008.jpg (183.85 KB)

HCC ทุ่งเรือโกลน008.jpg

HCC ทุ่งเรือโกลน003.jpg (191.24 KB)

HCC ทุ่งเรือโกลน003.jpg

HCC ทุ่งเรือโกลน002.jpg (162.67 KB)

HCC ทุ่งเรือโกลน002.jpg

HCC ทุ่งเรือโกลน006.jpg (211.52 KB)

HCC ทุ่งเรือโกลน006.jpg

HCC ทุ่งเรือโกลน004.jpg (185.09 KB)

HCC ทุ่งเรือโกลน004.jpg

HCC ทุ่งเรือโกลน005.jpg (173.66 KB)

HCC ทุ่งเรือโกลน005.jpg

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยจัง เสียดายอ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชอบรูปควายกินน้ำที่สุดเลยอะ
greddyt88 โพสต์เมื่อ 10/6/2011 10:35

55555  ขอบคุณครับ

ชอบรูปควายกินน้ำที่สุดเลยอะ
โปรดอย่าปล่อยมือฉัน    อย่าจากไปไหนเลย
แค่อยากให้เธอรู้    ฉันยังรักเธอเหมือนเคย
เสียงร้องของหัวใจ    ร่ำร้องหาแต่เธอ
อยากมีเธอเคียงข้างฉัน   เหมือนเดิม

มีรูปเค้าด้วย ^^ นึกว่าจาไม่มีแล้วนะค่ะเนี่ย อิอิ แต่สวยมากค่ะ เพิ่งเห็นวิวโดยรอบเหมือนกันอ่ะ ขอชม คนถ่ายขั้นเทพจิงจิง

ขอบคุณนะคะ่

ขอ Copy บ้าง ไรบ้างนะคะ อรี๊ๆๆ

ไม่ได้เดินสำรวจรีสอร์ทเลยอ่ะ .. โอ่ว.ว.. สวย

แอร์ก๊อบไปแล้วเรียบร้อย ขออนุญาติ ลงอัลบั้มใน  FB  นะค ...
greddyt88 โพสต์เมื่อ 7/6/2011 16:44

ไม่มีปัญหา ครับ 5555

วิวสวยมาก  แถมงานเลี้ยงกลางคืนก็ดูเป็นกันเองมากเลยค ...
vasan โพสต์เมื่อ 6/6/2011 16:59

ดูได้อีกกระทู้ เลยน่ะครับ

@ คุณ nongmeaw    ขอบคุณครับ
@ พี่ น๊อต มีตติ้งใหญ่ปีนี้ จะขนาดไหน เนี้ยยย
@ พี่ตา มีตติ้ง   ใหญ่ปีนี้  จัดใหนล่ะครับ
@ ขอบคุณครับ พงษ์
@ แอร์ จัดไปตามสดวก เลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host