"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวยค๊าบบบบพี่น้อง...ขอบคุณตากล้องสุดหล่อที่จัดหาภาพงาม ๆ มาให้ชมกัน...

ปล. ภาพตอนกลางคืนเบลอหน่อย ๆ ตามสภาพของตากล้องเค้านั่นแหละ 55555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
200 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

โอ้วมดถ่ายดาร์ริ้งผมซะหมดเลย

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมดมากนะรูปสวยเช่นเคยทริปหน้าเจอกันอีกนะมาถ่ายรูปกัน

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆค่ะ
โปรดอย่าปล่อยมือฉัน    อย่าจากไปไหนเลย
แค่อยากให้เธอรู้    ฉันยังรักเธอเหมือนเคย
เสียงร้องของหัวใจ    ร่ำร้องหาแต่เธอ
อยากมีเธอเคียงข้างฉัน   เหมือนเดิม

แหล่มมากครับพี่
ถึงจะไม่หล่อ...แต่ก็ไม่ค่อยว่าง///พงษ์ครับ 089-5061160

แฮะ แฮะ....ตากล้องขี้เม๊าาาา

ขอบคุณ สำหรับ กิจกรรมดีๆ และภาพสวยๆ ครับพี่

ขอบคุณมดมากครับที่มาร่วมกิจกรรมของเราและถ่ายรูปสวยๆเก็บมาฝากเรา

สวยๆ งามขนาด ขอบคุณครับลุงมด เดี๋ยวจ้างถ่ายงานแต่งอีกรอบ 555
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

ฝีมือไม่มีตก ถึงมือสั่นแต่สั่นสู้ใช่ัมั้ยพี่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host