"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณรูปสวยๆจากพี่ชายที่แสนดี มากมายจ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
โปรดอย่าปล่อยมือฉัน    อย่าจากไปไหนเลย
แค่อยากให้เธอรู้    ฉันยังรักเธอเหมือนเคย
เสียงร้องของหัวใจ    ร่ำร้องหาแต่เธอ
อยากมีเธอเคียงข้างฉัน   เหมือนเดิม

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/6/2011 22:59 โดย perachat

มีรูปผมด้วยขอบค ...
perachat โพสต์เมื่อ 6-6-2011 22:55

พี่พี คะ รูปแอร์กล้องพี่พี มีใช่ป่าว
อิอิ ตอนเช้าวันอาทิตย์ไง ที่ขอให้พี่พีช่วยถ่ายให้หน่อย
ขอด้วยนะคะ ขอบคุณมากมายจ้า

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host