"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

++รูปงานออกค่าย by noth1 ครับ++

นิดหน่อยละกันนะครับไม่ค่อยได้ถ่ายเท่าไร

ส่งไปก่อนหนึ่งชุดครับ ภาพหลังจากไปถึงที่กาญแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณรูปภาพสวย ๆ กะกล้องดี ๆ และคนถ่ายที่น่ารัก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
200 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ต่อครับบรรยากาศที่โรงเรียน

หมดแล้วครับเท่าที่ลงได้ส่วนภาพอื่นๆ หาดูในเฟคบุคครับลงไม่ได้จริงๆ5555

ขอบคุณพี่น้อง hcc ทุกท่านงานนี้ทำให้รู้ว่าการสร้างมิตรภาพต่างวัยนั้นมีคุณค่ายิ่งนักและมิตรภาพของการช่วยเหลือกันของคนไทย สุดยอดทุกคนครับ

เยี่ยมมากกกก จ๊อบบบบบ
เซเรบตั้ม 'กบ 7933 อุบล' กลายร่างเป็น พรีอุส แย้วววววว เป็น นังเบ็บ แทน

ขี้เมา

ขี้เมา
Gas_Gas โพสต์เมื่อ 6/6/2011 12:13

ว่าตัวเองเหรอ 5555

ว่าตัวเองเหรอ 5555
noth1 โพสต์เมื่อ 6/6/2011 12:18

ว่าพี่นะแหละ

บรรยากาศน่าสนุก  อิ่มบุญกันทั่วหน้าเรยนะครับ ขอยกย่องทริปนี้เรยครับ

นางฟ้า..คิคิ

ว่าพี่นะแหละ
Gas_Gas โพสต์เมื่อ 6/6/2011 12:41

บะ บะ บ้าแล้ว 5555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host