"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยู่ร่มเกล้าครับ เข้ากลุ่มใหนครับ

อยู่ร่มเกล้าครับ  มีเพื่อนๆคนใหนอยู่แถวนี้บ้างครับ มีกลุ่มหรือเปล่าครับ แล้วจะเข้าร่วมกลุ่มยังงัยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็อยู่ มีนบุรี ครับแต่ก็ยังไม่มีกลุ่มแถวนี้เหมือนกัีน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็อยู่ มีนบุรี ครับแต่ก็ยังไม่มีกลุ่มแถวนี้เหมือน ...
job_b โพสต์เมื่อ 16/5/2012 11:48

กำลังรวมอยุ่ครับ ร่มเกล้ามีนบุรี สุขา 1 2 3
เดี๋ยวมีนอกรอบครับ กลับจากออกค่ายอาสาก่อนครับ

ผมรู้จักคนหนึ่งครับ เขาชื่อ พี่1 ขับcity zx สีน้ำเงิน อยู่แถวร่มเกล้า รองโทรหาพี่แก่ดูนะ 085-485-2125 พี่เขาไม่ดุครับ อิอิ

สมาชิกใหม่ครับ อยู่โซนมีนบุรีเหมือนกัน เข้ามาแนะนำตัวครับ

ผม เฮียพรครับ

สวัสดีครับ ผม สมาชิกใหม่  อยู่ มีนบุรี รามอินทรา ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ (ชื่อ เฟริส )

ผม ต้นครับ สุขา3   ^^ ใกล้ๆมิสทีนนนนครับผม

ผมอยู่ร่มเกล้า 54 คับผม...ใกล้สนามบินคับ...

ผมแบงค์ อยู่ร่มเกล้า 42(ม.รุ่งกิจ7)ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host