"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ทักทาย...สมาชิกที่อยู่อุบลครับ

ดีครับทุกท่าน ขอแนะนำตัวเอง ชื่อ รักษ์ ครับ
สถานที่ เดชอุดมครับ
เป็นสมาชิกด้วยคนครับผม
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีต้อนรับทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทักทายกันได้ครับ...ผม
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

สวยมากเลยค่ะ
NooTan โพสต์เมื่อ 8/6/2011 11:26

ขอบคุณครับ

ไฟหน้าสวยครับ แต่ใส่ไฟหน้า projector  แบบนี้ไม่มีปัญหากั ...
Pigless โพสต์เมื่อ 9/6/2011 11:53

ไม่มีปัญหาเพราะทำตามที่กฏหมายกำหนด ความสว่าง ไม่เกิน 12000 k ครับ
ดูข้อมูลได้ตามนี้ครับ http://www.p-lights.com/articles_law.php

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ เดี๋ยวต้องจัดบ้าง ...
Pigless โพสต์เมื่อ 9/6/2011 14:23

ยังไงก็อย่าไปล้อตะเข้นะครับ ... ของมันบ่แน่ดอก ถ้าม่านจะเอา..หุหุ

รายตัวค่ะ คนอุบลตั้งแต้กำเนิด แต่ตอนนี้ทำงานที่ กรุ ...
nuuorn โพสต์เมื่อ 10/6/2011 11:09

แนะนำจากประสบกาม เอ้ย การ ว่าออกจากที่กทม.ดีที่สุดเลยครับ มี 0 เยอะแข่งขันกันแยะ ของแถมก็จะเยอะตามมาด้วยครับ แถมดอกเบี้ยก็ถูกด้วย..ลองหาดูที่ 0กรุงเทพเลยครับ เพราะผมเองก็ออกรถมาจาก กทม.เหมือนกัน

ขอบคุณครับทุกท่านที่เยี่ยมชม

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/7/2011 20:55 โดย idealove

ตอบกลับ 36# ohm_ubon

ยังเลยครับ...ว่างๆก้ร้านเบียร์วุ้นครับ

ไปออกมาจาก กทม.ครับ ๑ เดือนเห็นผล (มั้ง)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host