"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เด็กวารินคร้าบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไฟหน้าสวยครับ แต่ใส่ไฟหน้า projector  แบบนี้ไม่มีปัญหากับตำรวจหรอ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไฟหน้าสวยครับ แต่ใส่ไฟหน้า projector  แบบนี้ไม่มีปัญหากั ...
Pigless โพสต์เมื่อ 9/6/2011 11:53

ไม่มีปัญหาเพราะทำตามที่กฏหมายกำหนด ความสว่าง ไม่เกิน 12000 k ครับ
ดูข้อมูลได้ตามนี้ครับ http://www.p-lights.com/articles_law.php

เข้าพรรษาเดวเจอกันครับ..

ไม่มีปัญหาเพราะทำตามที่กฏหมายกำหนด ความสว่าง ไม่ ...
idealove โพสต์เมื่อ 9/6/2011 13:19

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ เดี๋ยวต้องจัดบ้าง

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ เดี๋ยวต้องจัดบ้าง ...
Pigless โพสต์เมื่อ 9/6/2011 14:23

ยังไงก็อย่าไปล้อตะเข้นะครับ ... ของมันบ่แน่ดอก ถ้าม่านจะเอา..หุหุ

รายตัวค่ะ คนอุบลตั้งแต้กำเนิด แต่ตอนนี้ทำงานที่ กรุงเทบคร้า กะว่าจะปจอง ซิตี้ที่อุบล
รบกวนเพื่อนช่วยแนะเซลล์ก้วยค่ะ

ยังไงก็อย่าไปล้อตะเข้นะครับ ... ของมันบ่แน่ดอก ถ้ ...
idealove โพสต์เมื่อ 9/6/2011 20:54

นั่นดิ

รายตัวค่ะ คนอุบลตั้งแต้กำเนิด แต่ตอนนี้ทำงานที่ กรุ ...
nuuorn โพสต์เมื่อ 10/6/2011 11:09

แนะนำจากประสบกาม เอ้ย การ ว่าออกจากที่กทม.ดีที่สุดเลยครับ มี 0 เยอะแข่งขันกันแยะ ของแถมก็จะเยอะตามมาด้วยครับ แถมดอกเบี้ยก็ถูกด้วย..ลองหาดูที่ 0กรุงเทพเลยครับ เพราะผมเองก็ออกรถมาจาก กทม.เหมือนกัน

คิดว่าจะกลับไปอยู่บ้านแล้ว ก้อเลยจะไปซื้อที่บ้าน
แต่ได้ยินหลายคนบอกมาเหมือนกันว่า  ฮอนด้า อุบลพันทอง ไม่ได้เรื่อง
ลองโทรไปแล้วเหมือนกัน แย่จิงๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host