"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมไปเปลี่ยนเมื่อวันสองวันที่แล้ว ยางมิชลินมิเชอร์ลิน ป้ายแดง Michelin ติดล้อกระทะซิตี้ 15" 175/65/15 วิ่ง20โล ตุ่มสีอยู่ครบ สัปดา30กว่า ปี11  4ล้อฝาครบ 6900- พอไปเปลี่ยนกลับบอกอีกราคา ไม่ตรงกับที่ให้ข้อมูลมาเลยครับ แต่ก็ต้องเปลี่ยนเพราะขับมาถึงแล้ว ราคา (8500บาท)ค่าสลับยางอีก 400 แล้วผมก็รอเปลี่ยนล้อ ก็มีรถมิตซูมาซื้อล้อที่ร้านแม๊กซ์พร้อมยาง(ฟอร์จูนเนอร์) พอมาถึงก็บอกว่าบอกผิดราคาผิด จาก15000 เป็น 15500 ถ้าใครจะไปเปลี่ยนล้อก็ควรตรวจสอบก่อนนะครับ เดี๋ยวจะโดนแบบผม ปล. ผมว่าทำแบบนี้กับลูกค้าหลายรายแล้วละครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host