"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

โซนฝั่งธนม่ายมีจัดมิตติ้งม่างเหรอคับ

โซนฝั่งธนม่ายมีจัดมิตติ้งม่างเหรอคับ ผมเปนน้องใหม่อ่านะแต่อยากรู้จักทุกคนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอนนี้สถานที่โดนยึดไป รอหน่อยน่ะครับ เดี๋ยวได้เจอกัน พี่ๆเค้ากำลังหาสถานที่ใหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฝั่งธนจัดเต็มโชว์ไปเลยคับ ไปด้วยคน

ไปด้วยคนคะ...ฝั่งธนเหมือนกัน

มีมิตติ้งเรื่อยๆ คับ ข่าวคราวจะแจ้งให้ทราบในกระทู้โซนธนบุรี หน้าที่ 1 คับ

ส่วนอาทิตย์นี้ 12 มิถุนา เจอกันงาน Honda Racing Fast เมืองทอง คับ

อดใจรอใด้งับ แต่อย่าลืมกันนะงับ (ฝั่งธน)

ผมนั้งกินที่ร้านบ้านสำราญทุกวันคับ HCC คนไหนแวะมาจอยกันหรือมาทานอาหารอร่อยๆเบียรเย็นๆในบรรยากาศชิวๆจัดมากันเรยคราบเส้นศิริราชผ่าน3แยกรพ.ธนบุรีตรงไปอีกนิดก้อเห็นคับ
ปล.ใจจิงๆผมอยากเห็นรถHCCจอดเรียงยาวๆ2ข้างทางงะคับมันน่าถ่ายรูปเก็บไว้คับ

ช่าย ๆ อยากเห็น

อย่าลืมชวนนะครับ
บางบอน3
083-999-2468

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host