"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ร้านไหนในโคราชที่ติดไฟโปรเจคเตอร์บ้างครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/6/2011 20:06 โดย tanaput

มีร้านไหนในโคราชที่ติดไฟโปรเจคเตอร์บ้างครับช่วยบอกทีครับ ด่วนสุดพลังเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/1/2015 15:21 โดย jarun-kob

ร้านเอยูดี ออโต้ แถวประตูผี อยู่ข้างโรงแรมปัญจดาราครับ เดินสายไฟได้เนียนมาก ราคาโปรเจคเตอร์พร้อมติดตั้ง เริ่มต้นที่ 5,500 ครับ ลองโทรไปสอบถามได้ครับ 081-777-3421 เจ้าของร้านลงมือทำเองครับ คุยภาษาช่าง ไม่มีภาษานักธุรกิจ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้านWheel spec  (ติดปั๊มคาลเทกซ์)  แถวเดอะมอลล์ป่าวครับ หรือตรงไหนบอกที อยากทำเหมือนกัน

มีร้านไหนอื่น เป็นตัวเลือกบ้างครับ

Wheel spec หน้า Big C ทำไม่ดีอะครับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/6/2011 20:22 โดย tanaput

จัดไป8000ครับ (รวมไฟซีนอน)  ร้านWheel spec  (ติดปั๊มคาลเทกซ์)

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ทำร้านไหนครับ อยากทำเหมือนกันแต่ยังไม่รู้ร้านเลย

เอามาชมหน่อยครับ แล้วจัดไปเท่าไหร่

ผมไปเปลี่ยนร้านอื่อะครับไม่ได้ไปเปลี่ยนร้านWheel specหน้า Big C

ฮาๆๆๆๆวันนี้ผมไปใส่มาเรียบร้อยแล้วครับสวยงามๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host