"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ภาพ  portrait ที่เพื่อนเห็นตาม เว็บ ต่างๆนั้น    ล้วนผ่าน การ ปรับแต่งมาอย่างดี 99 % เลย ล่ะครับ

แต่ พื้นฐาน ก็ มาจาก การวัดแสงที่ดี การจัด องค์ประกอบที่ดี  การเลือกอุปกรณ์ ให้ เหมาะ กับงาน ด้วยครับ

ถ้าเราถ่ายรูปมาไม่ดี หวัง แต่จะมา ใช้ photo shop  ปรับแต่งภายหลัง  เราจะพัฒนาไปได้ช้าครับ

อิอิ  ผมก็ใช้ น่ะ photo shop  เนี้ยย  อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host