"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น้าโหน่งไปจัดเลยเดี๋ยวรถผมเสร็จแล้วจะตามไป
ถาม: ถ้าเจาะฝากระโปรงแล้วจะลำบากในการติดมั้ยครับใช้เวลาเพิ่มขึ้นเยอะมั้ย ถ้าไม่พอใจแก้ใหม่ให้รึป่าว....ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เจาะแบบไหนคับ   ความยากก็มีนิดหน่อยล่ะคับ ลงรูปไว้ก ...
nim2007 โพสต์เมื่อ 3/8/2011 03:16

เจาะคล้ายๆกับทรงมูเก้น RR คับไม่ใหญ่มาก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host