"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น่าสนครับ ดูรถต้นแบบได้ที่ไหนครับป๋ม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใช่แถวๆ ล้างรถป่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฝาครอปเครื่องหุ้มไหมครับ

รับครับ....
อันนี้ของผมเอง  ชมก่อนได้
...
nim2007 โพสต์เมื่อ 10/6/2011 11:45
ทำแบบนี้ราคาเท่ารัยครับ  ทำกี่วันได้ ราคาสีอื่นๆ เท่ากันไหมครับ

จากการทดลองนะครับ  มันทนความร้อนในห้องเครื่องไม่ได ...
nim2007 โพสต์เมื่อ 30/6/2011 22:53
อ่อ  นั่นงัย ผมว่าจะถามอยู่เรย

เจาะคล้ายๆกับทรงมูเก้น RR คับไม่ใหญ่มาก ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 3/8/2011 08:59
จะหล่อแล้วหลอ อิๆ  ผมก็เพิ่งสั่งฝาหน้าเคฟล่าไป แต่คนสั่งสับสนดันไปสั่งลาย 1 ผมชอบลาย 2 อ่ะ
ซวยไป

อยากเห็นงานหลังคาแก้วอ่ะครับ  ติดแล้วมันจะพองไหมครับถ้าเจออากาศร้อน

คุณโต  เห็นโน๊ตบอกว่าจะนัดทำหลังคาแก้วอยู่นะครับ

ในภาพงานเคฟล่าแท้นี่คับ  เอามาเปรียบเทียบในการติดติ๊กเกอร์หรือป่าวครับ ,, ถ้าทำงานเคฟล่าแท้ภายในรับทำป่ะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host