"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 30# nouch

คุณnouchรบกวนถามร้านขายเรซิ่น  ใยแก้วแถวโคราชหน่อยคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เเหล่มเรย ราคาไม่เเพง ถูกมากเรยคัฟ   
คิ้ว กะ กะจังหน้ ...
nouch โพสต์เมื่อ 25/7/2011 20:19

โอเคคับผม...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  nouch

คุณnouchรบกวนถามร้านขายเรซิ่น  ใยแก้วแถ ...
suksun โพสต์เมื่อ 25-7-2011 21:30

ถ้าเอามาหล่อทำซาวด์ + ซ่อมเสกิต
1.ทวีผลฮาร์ดเเวร์  ติดมหานครเเก๊ส บขส ใหม่   มีเรซิ่น +ตัวทำเเข็ง+ ผ้ายืดหุ้มลำโพง
2.เเบ่งซื้อร้านทำสเกิต  LAY UP  ตรงข้ามวัดดอนขวาง   กะ PN STYE  ตรงหลังเต๊นรถคลองส่งน้ำเซพวัน
3.ขับรถผ่านทุกวัน เเต่ยังไม่เคยเเว๊ะ ติดป้ายหน้าร้านขายโดยตรง เรซิ่น  ใยเเก้ว เป็นทาวเฮ้าท์ อยู่ช่วงทางโค้งเยื้องๆ ฝั่งตรงข้าม ก่อนถึงวัดดอนขวาง เลยร้าน LAY UP  ขาเข้าเมือง คัฟ

ตอบกลับ 33# nouch

ขอบคุณมากคับจะซ่อมสเกิตร์นะคับ

น่าจะมาที่อุบลด้วยนะครับ อยากติดเหมือนกันหลายทีเลย

ไปโลตัสบ่อย เห็นรถแล้วสวยมากครับ

น้าโหน่งไปจัดเลยเดี๋ยวรถผมเสร็จแล้วจะตามไป
ถาม: ถ้าเจาะฝากระโปรงแล้วจะลำบากในการติดมั้ยครับใช้เวลาเพิ่มขึ้นเยอะมั้ย ถ้าไม่พอใจแก้ใหม่ให้รึป่าว....ขอบคุณครับ

เเหล่มเรย ราคาไม่เเพง ถูกมากเรยคัฟ   
คิ้ว กะ กะจังหน้ ...
nouch โพสต์เมื่อ 25/7/2011 20:19

..ทำใหญ่เลยน่ะ...ฝาโปรงตรูล่ะ...วันหน่ายยย..555+

น้าโหน่งไปจัดเลยเดี๋ยวรถผมเสร็จแล้วจะตามไป
ถาม: ถ้า ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 29/7/2011 18:35

เจาะแบบไหนคับ   ความยากก็มีนิดหน่อยล่ะคับ ลงรูปไว้ก็ดีคับ

เจาะแบบไหนคับ   ความยากก็มีนิดหน่อยล่ะคับ ลงรูปไว้ก ...
nim2007 โพสต์เมื่อ 3/8/2011 03:16

เจาะคล้ายๆกับทรงมูเก้น RR คับไม่ใหญ่มาก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host