"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รูปโดนลบหมดแล้วครับ ราคาก็ดูไม่ได้ ถ้าจะรบกวนอีกสักครั้งจะเป็นการกวนใจมากไปหรือเปล่าครับ คือตอนนี้รถผมอาการสาหัสมากครับ โช็คหน้าขวาซึม กันโครงขวาฉีก เครื่องยนต์สั่นเล็ก ๆ น่าจะเป็นยางรองแท่นเครื่องครับ 200000กว่านิด ๆ เครียดเลยครับ ถ้าเช็คศูนย์ค่าของน่าจะหมื่นกว่า ๆ แล้ว ยังไม่รวมค่าแรง เลยอยากทราบราคาโดยประมาณจากผู้มีประสบการณ์ทั้งหลายครับ รบกวนด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host